Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunamtaka nape nauye aje humu ndani aeleze

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Chasha Poultry Farm, Apr 2, 2012.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Nivizuri nape aje humu aeleze alicho sema kwamba CCM watashinda kwa Kishindo
     
  2. S

    Seacliff Senior Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Komandoo, ulitegemea Nape na nafasi yake kwenye chama chake asemeje? Asingeweza akasema lolote kuacha alilosema kwa sababu kama unavyojua, kila mwamba ngoma ngozi huvutia kwake. Hata kama angelikuwa na uhakika wa kushindwa lazima angewajibika kusema mategemeo ya chama chake ni ushindi. Mimi pamoja na kwamba siwasupport wana Magamba sioni ubaya wa alichokisema. Tumeshinda vizuri na afadhali tuwe graceful kwenye ushindi tuangalie mbele 2015. Tunawapongeza wote Wameru kwa kutuongezea nguvu mjengoni.
     
  3. M

    Makupa JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nape usiwajibu
     
  4. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 3,019
    Trophy Points: 280
    Ukishindana na kichaa utaishia kuonekana mwehu buree,cha msingi aibu zishampata Za kutosha yeye ccm yake na uyo Sioi wao
    Wasubirie sasa kuona suti mpya ikiwekwa kiraka inakuaje
     
  5. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu huku alishakimbia anauza sura kwa masharobaro wenzake kwenye FB.
     
  6. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Nape huyo FB

    [h=6]Nape Nnauye
    [/h][h=6]ASIYEKUBALI KUSHINDWA.............[/h][​IMG]
     
Loading...