Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunamshukuru Rais kwa Kuongeza Muda wa Sensa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by tatanyengo, Sep 1, 2012.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Rais amewataka watu wote watakaoshindwa kuhesabiwa mpaka siku ya mwisho ya sensa, wapeleke taarifa zao kwa viongozi wa maeneo yao ndani ya siku saba ili taarifa zao zipelekwe panapohusika. Baada ya muda huo kupita wale watakaoshindwa kufanya hivyo watashughulikiwa.

    Swali langu: Makarani walipangiwa maeneo yao kwa maana kila area ilikuwa covered. Kwanini hao makarani walioshindwa kuwafikia wananchi wasichukuliwe hatua?

    Source: Hotuba Ya Rais
     
  2. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbona hujamshukuru sasa?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,057
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Washaughurikiwe kivipi? Watumie takwimu walizopata kwenye vitambulisho vya taifa! Aanze kushughuurikiwa yeye kwanza asiyechukua hatua!
     
  4. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ahsante RAHISI DHAIFFF.
     
  5. a

    alfazulu JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 735
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah hii inatisha sasa..................Hivi umeiuliza serikali yako ktk kpndi cha miaka kumi ya maandalizi ya sensa ilikuwa inaandaa nini? Ten yrs... Ten solid yrs of anticipation...............tunafanya uzembe hata ktk mambo ya muhimu, think.. upungufu wa vifaa, maofisa wa sensa kugoma, viongazi wa mitaa kugoma, waislamu kugoma kuhesabiwa?miaka kumi ya maandalizi then wht? Tafakari................Chukuwa hatua..................vua gamba.............vaa uzalendo......

    SERIKALI LEGELEGE........................
     
  6. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ahsante kwa kunikumbusha. Ahsante Mh.Rais. Sasa taaifa zangu zitaifikia Ofisi ya Takwimu kupitia kwa mwenyekiti wangu wa Kitongoji ambaye hakuwahi kuhitimu hata darasa la saba. Posho yake pia naamini atalipwa baada ya hali ya kifedha kuwa nzuri.
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nasema hivi, sisi hakuna kitu tunachokiweza.
     
  8. z

    zamlock JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jamani nimesikia wimbo wa taifa ghafla nikamsikia kikwete anazungumza lakin sikupata nafasi ya kumsikliza kwa hyo mwenye taarifa sahii atujuze alikuwa anasemaje
     
  9. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Nishughulikiwe kwa kosa gani? Hivi hawawezi kufanya mambo bila vitisho? Nilipanga kupeleka taharifa zangu lakini sitafanya hivyo, maana sijaona sababu iliyowafanya washindwe kuja kunihesabu.
     
  10. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    asante rais msafiri
     
  11. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Kesho nitakuwa nyumbani waje kunihesabu,ila saa tisa naenda kuangalia mechi
     
  12. s

    sithole JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    hata mm nimeuskia,ila nlikua bar,s unajua tena wauza mabaa wana alergy na hotuba?jamaa akabadili station bila hata kujua kilikua ni kitu gani.
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mimi nimepiga chaki mlangoni kwangu, na wengi wengine wamefanya hivyo, wana ushahidi gani kama sijahesabiwa? wakiona chaki wanapita.

    Kwi kwi kwi teh teh teh!
     
  14. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Asiyetaka kuhesabiwa aweke alama ya v kwenye geti au mlango wake.
     
  15. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Leo Rais wetu ameondoka kwenda Ethiopia kushiriki katika mazishi.
     
  16. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona sioni muda alioongeza? Kasema Kama kuna malalamiko yapelekwe kwa mjumbe ndani ya Siku Saba na sio kaongeza muda fanya edit ya post na hearding yako Mkuu..
     
  17. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa alianzisha thread hapa Akasema JK asipo enda Ethiopia apigwe ban for life.....Naona utabiri wake umetimia. Ivi aliudhuria mazishi ya waliokufa kwenye boti znz?
     
  18. S2dak_Jr

    S2dak_Jr Senior Member

    #18
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huku kwetu huandikishwi hadi ulipe Mchango wa ujenzi wa soko wa Tsh15,000.

    Hili zoezi linasimamiwa na Viongozi wetu wa Mtaa.
     
  19. o

    oyaoya JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu, tuwekee ni wapi huko kwa data kamili...
     
  20. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mbona wahadzabe waliwabembeleza kwa punda......
     
Loading...