Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunamshauli nini rafiki yetu...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by pazzy, Oct 5, 2012.

  1. p

    pazzy Senior Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kuna rafiki yangu wakiume ameoa tena kwa ndoa kuna jambo linamsumbua...jamaa anaishi arusha pia ni mfanya kazi tena kazi yke ni yakwaida lkn kinachomsumbua niakina dada kwani anasema AMEKUTANA NA AKINA DADA WENGI LKN ZAIDI YA WATANO WAMEKUWA WAKITOA SIFA NYINGI KWAKE mf;we nimrefu,unamacho mazuri,nimpole,mcheshi,mtanashati...mara ya mwisho anasema alivyokuwa akipishana na mmoja kati ya hao akina dada alianza kucheka akamuuliza kulikoni yule dada akajibu Daaah kweli mkeo anapata tabu sana,jamaa akamwambia kivipi yule dada akasema aaah basi tu! Jamaa akaamua kuja kuniomba ushauli binafsi nimeamua niwashilikishe tumshauli kwa pamoja au mnaonaje...!
     
  2. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,345
    Trophy Points: 280
    Ushindani wa Kugombea jimbo, na kutetea jimbo ndo usumbufu wa huyo bidada! Abiria Chunga Mzigo Wako VS Tutabanana Hapahapa. Mwenyewe nina mpango wa kuanza kuchukua wanaume sura ya kazi, hivi vihendsome kaaaz kweli kweli! Prehaaaa, preshaaa,
     
  3. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Weka picha yake kwa msaada zaidi
     
  4. p

    pazzy Senior Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hapana tusitoe hukumu au maamuzi ya jumla...binafsi nilimwambia anapaswa kuwa mwangalifu nawatu wanao mtamani kwani kabla hawajamtamani yeye wameshatamani wangapi!anajibu wakujiheshimu na kuthamini afya yake na ya familia yake kwa ujumla kwa akifanya mamuzi kwa kusukumwa na tamaaza kimwili atajuta sana baadae.
     
  5. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    mwambie huyo kijana wako aache kujishtukia. Kusifiwa kidogo tu anaweweseka, akitongozwa sio atazimia kabisa.
     
  6. p

    pazzy Senior Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    tutakuwa hatujamtendea haki lkn amini ni hb wa ukweli...!
     
  7. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwel wanaume warefu walojengeka miili wanavutia mno na competion ni kubwa kwa mashostito kwan hawako wengi wenye sifa hizo
     
  8. mwajei

    mwajei Senior Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Anaweza awe mrefu, hb lkn akawa si lolote wala chochote kunako sita kwa sita, sifa ya mwanaume iko 6x6 si sura
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    mwambie awatimizie wadada haja za mioyo yao.......
     
  10. Root

    Root JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,447
    Likes Received: 3,442
    Trophy Points: 280
    Kwani yeye msimamo wake uko wapi? Inabidi awe na stand yake na rules to guide him

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    mgeni wa mji huyo_akizoea ataacha bhana
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    \

    kwani wewe Preta hautaki akutimizie.
     
  13. m

    mamajack JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    being hb inatofautiana form mtu na mtu,hivyo kama hamna picha,huyo rafiki yako atakuwa na matatizo mwenyewe.halafu huyo jamaa asijishtukie, hicho ni kitu cha kawaida na isitosha hao wanaomfata wanajua udhaifu wake na wanauhakika mwishi wa siku watafanikiwa,mwambie ukubwa sio kuoa tu bali kuwa na msimamo.
     
  14. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 280
    namtafuta huyo HB nitakualika
     
  15. S

    Safhat JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao wamemzimia wanashndwa kujistet lolz..
    Aachane nao na vjicfa vyao,wamehic ndo gia nzur ya kumuingza kwny lain.

    Mwambie amuangalie alomuweka ndan na cyo viruka njia.
    C unajua w.ke wazuri wazuri wameolewa, wamebaki madunga embe wanaangaika..
     
  16. k

    kiparah JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tuwe tunatumia vizuri nafasi ya kuanzisha thread!
     
  17. S

    Safhat JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhh nyie hamjawah kucfiwa nin mbona maju. IGWE n feema
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,345
    Trophy Points: 280
    Sema wewe! Nikisema mie kesi! Kizuri cha wengi
     
  19. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,345
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaa! NANI KANUNA????? BIG -------------
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    sijamuona sasa....nikimuona kama atanivutia......aaaaah.....sina neno......
     
Loading...