Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunalalama tu,ninawavyowajua wadowns washalipwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by muhogomchungu, Jan 20, 2011.

  1. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwakuwa swala hilo limepigwa chenga ya mwaka bungeni , likapigwa chenga mahakamani usuluhishi, Likapigwa Chenga barazani kwa mawaziri, likapigwa chenga kwenye vyombo vya habari, sijui nini kinachonizuia kuamini hadi leo dowans hawajalipwa? eti kusajiliwa mahakamani ndio kikwazo? noo, bado siamini kama bado downs hadi leo hawajalipwa japo kifutia jasho cha mwanzo., ka,m kote huko downs imevuka, ishindwe kuapata saini ya jaji? mahkama kuuu ya tz?
    jee tunaimnini vipi mahakama kuu nayo kuchakakachua?
     
  2. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 482
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Bingwa wa kuandika Pumba.Badilika kuwa mbunifu usiandike uongo ili uwa provoke watu waandike maoni mengi .Nakushauri uandike mawazo chanya
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,114
    Likes Received: 5,681
    Trophy Points: 280
    mkuu mimi naona kama hii sio pumba ati. Hivi wewe hawa viongozi uliowapigia kura na kuwaweka madarakani unawaangaliaje ?
     
  4. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa za Kitajelinsia, Downs tayari walipwa nusu ya deni lao kabla hata mahakama kusaini.
    kupitia a/c ile ile yenye utata uleule
    source:tanzaniawenyeuchungu na nchi
     
  5. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    soure plz
     
  6. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tanzania wema
     
  7. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani hadileo tunaamini downs hawajalipwa?
     
Loading...