Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunalaani kitendo hiki, hakivumiliki!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Jul 24, 2010.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Jul 24, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Usiku wa kuamkia leo tumepata taarifa za kuvamiwa eneo ambalo alikuwa akiishi Said Kubenea wa MwanaHalisi huku waliofanya uvamizi wakiwalazimisha vijana wa eneo hilo kusema alipo Kubenea.

    Taarifa hizi zinadokeza kuwa pamoja na vijana hao kuwafahamisha kuwa Kubenea kahama takribani mwezi mmoja uliopita wavamizi hawakuacha kuwatesa vijana wa mtaa huo na kisha kutokomea kusikojulikana.

    Pamoja na kuwa Said katoa taarifa hizi Polisi nao kuthibitisha kutokea kwa tukio hilo, sisi kama JamiiForums tunapinga kwa nguvu namna yoyote ile ya kujaribu kuwanyamazisha waandishi wa habari na vyombo vyao vya habari (si MwanaHalisi pekee) ndani ya nchi yetu. Tunalaani kitendo hiki kwa nguvu zote na kuliomba jeshi la polisi kufanya uchunguzi wa kina juu ya tukio hili ili ukweli ujulikane (ukizingatia kuwa wavamizi walienda kwa lengo la Kubenea na imethibitika).

    Tunaamini jeshi letu halitosita kuchukua hatua pindi wahusika watakapobainika na hata kuweza kutoa taarifa juu ya nini walifuata na nani aliwatuma na kwanini.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    mimi hapo kwenye blue mkuu huwa hawa polisi wetu wananitatiza sana....hivi watasema kweli?
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jul 24, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,098
    Likes Received: 16,022
    Trophy Points: 280
    Naungana nawe kulaani kwa nguvu zangu zote majaribio yoyote yale ya kunyamazisha wanahabari na vyomba vya habari.
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    So, mafisadi bado wanamkaba koo mwanaharakati huyu, mpiganaji wa kikweli-kweli wa ufisadi hapa nchini! Mi nashangaa kwa nini wabaya wake wale wa awali (kesi ya tindikali) hawajanda jela hadi sasa. Hii inaonyesha nguvu za pesa za mafisadi na udhaifu wa vyombo vyetu vya sheria ambavyo vimewekwa mfukoni na hao mafisadi.
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Wasubiri chadema wachukue inji hii
     
  6. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Yes, tuungane sote kulaani kitendo hiki
     
  7. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #7
    Jul 24, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    This' serious. Kama si Kubenea kuwa amehama eneo hilo tungekuwa tunajadili jambo tofauti na hili. Ni kitendo cha kulaani kwa nguvu zote!
     
  8. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kwenye red: Shame upon JK and his poor handling of the ufisadi war.
     
  9. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tena laana hii iangukie serikali ambayo ndiyo mdhamini mkuu wa mambo hayo ya
    kighafdhuna, na kifirauni
     
  10. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #10
    Jul 24, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Natoa pole kwa vijana walionyanyaswa na hili.Jamani something has to be done.Why kila leo.
     
  11. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mola daima yuko pamoja naye kwani his campaign is just.
     
  12. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania tunalaani vitendo hivi vinavyoshamiri katika nchi yetu. Hata wauaji wa yule mwalimu wa chuo kikuu hawajapatikana wanatafuta roho ya Kubenea tena. Serikali ya Mafisadi ilaaniwe
     
  13. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nionyesheni ni nani aliyewatuma hawa kufanya vitendo hivyo viovu ili niwashughulikie. I mean it!
     
  14. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Invisible, do you really think polisi walikuwa hawajui nini kinaenda kutokea kwa kubenea. Am sure hata Kubenea alipoenda kutoa taarifa walikuwa wanamcheka tu. Na walitekeleza wajibu wao wa kuchukua rekodi lakini nothing is going to happen to them. Cha muhimu Kubene ajitahidi kumuomba Mungu.
     
  15. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    hii ni kali, nafikir kubenea alionyeshwa kwa sababu hao walikuja kumtoa uhai. lakini siku moja ipo ambapo wote tutakuwa tunafurahia matunda ya uhuru wetu bila hawa mafisadi. vyovyote itakavyokuwa siku zao zimehesabika.
     
  16. M

    Mutu JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ati CCM wanadumisha amani...........bado nakumbuka maneno ya Rais kuwa atawashughulikia watu kimya kimya .
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,041
    Likes Received: 9,727
    Trophy Points: 280
    Shughuli za kupambana na wale wote wanaonekana wana nia mbaya na CCM zimeanza rasmi. Sijui wangempata ndiyo wangemuua au wangempa adhabu ipi. Inasikitisha sana kwa kweli, hawa jamaa ni lazima ukubaliane nao vinginevyo wanakuweka kwenye kundi la uadui na unaweza kupoteza uhai wako bila sababu za msingi. Bongo tambarare!
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    Jul 24, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    mmh.. hata maneno miye yamenitoka na huwa sina kawaida ya kuishiwa maneno. Na mimi nalaani vile vile.
     
  19. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,528
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Uuuuwi Tz Mungiki in action. Yule Ss*aliyeandikwa vizuri/vibaya katika mwanahalisi, sii ni kiranja wa usalama wa viongozi Tz? Kupenea p/se take care.
     
  20. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,595
    Likes Received: 5,467
    Trophy Points: 280
    hivi kweli tanzania imefikia hapa......sitaki kuamini.............
     
Loading...