Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunakwenda wapi??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by spartacus, Jan 25, 2011.

  1. spartacus

    spartacus JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wasomi kuna kitu wanaita "trends and development", waungwana mtanisaidia kiswahili chake, ila ni kitendo cha kuangalia mwenendo mzima wa kitu fulani, then kupitia hilo, unaweza kuanticipate ni nini kinaweza tokea in the near future....em tuangalie hiz T n D zetu
    1. hazina imeishiwa hela
    2. Dowans inatakiwa kulipwa
    3. Umeme wa mgawo
    4. Tanesco wanapandisha gharama kwa 18.5% wakti kimataifa, huduma za jamii hata iweje hazitakiwi kupanda kwa asilimia 3 kwa mwaka
    5. noti mpya zinazochoka kabla ya kutumiwa

    haya ni machache tu, but as Great Thinkers, lets predict tunapoelekea ili tuweze kusuggest jinsi ya kujiandaa na hiyo hali.,....kazi kwetu
     
  2. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Survival for the fittest ...wenye nyayo ngumu ndio watavuka jangwa
     
  3. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,505
    Likes Received: 1,688
    Trophy Points: 280
    Survival of the fittest for sure.

    Hizo trends zinaonyesha mwelekeo hasi wa taifa letu. Kwani gharama za umeme zinaleta madhara makubwa kwenye nyanja zote za maendeleo. Malipo ya Dowans ni hasara kwa taifa,kwani iyo pesa ingetumika kwa shughuli za maendeleo, kama kuzidisha fungu kwajili ya research and development.

    Ila mimi napenda tuandamane kushinikiza mkwere na timu yake iachie ngazi. Tunisia wameweza, Algeria na Misri nao wanajiandaa. Tanzania tunasubiri nini wakati hali inaturuhusu.
     
  4. tama

    tama JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Tatizo linakuja je tutakuwa na umoja kama hao wenzetu?
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tunatoka wapi?

    - Vijiji vya Ujamaa?
    - Wahujumu uchumi?
    - Ruksa?
    - Ubinafsishaji?
    - Wawekezaji?

    Nadhani it can click now?
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    My daughter,

    Can you go to bed now? nimekuona muda mrefu hapo chini unachungulia tu?
     
  7. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,505
    Likes Received: 1,688
    Trophy Points: 280
    Hata Tunisia si wote waliokua katika mapambano na maandamano. Katika ukombozi na mapinduzi yoyote,kuna FREE RIDERS,ambao wenyewe wanatake advantgage ya munkari wa wadau!
     
  8. czar

    czar JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tulikoahidiwa kwenye kampeni kwani ww hukumkuki? Si ndo maana tumewachagua hawa usilalamike sikilizia raha tu na bado mpaka watu watie akili kuwa si KILA LA KIJANI LINA UHAI.
     
  9. N

    Nonda JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,851
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    Tumetoka vijiji vya ujamaa na azimio la arusha. vita ya kagera na ufukara na Foleni

    gia ya pili, ruksa kufanya utakavyo, biashara, kula vyura, pesa nje nje, uhuru wa kusema na kutukana

    gia ya tatu, uwazi na ukweli, ubinafsishaji, kugawana mali za umma kwa bei chee,ujasirimali,EPA na ukapa na utandawazi

    gia ya nne, Richmond, dowans, kasi zaidi,ari zaidi, nguvu zaidi, ndege ya uchumi inapaa, maisha bora kwa kila mtanzania..

    kwa ambao hawapendi maisha bora, basi risasi za moto... ufisadi na uvunaji wa shamba la bibi..

    Wakati ndege ya uchumi inajitayarisha kufika safari, kuna turbulance kidogo..lakini ndege ikituwa basi tunafikia nchi ya maziwa na asali, raha na shibe kwa kila raia. amani na utulivu na welfare system.
    Nafikiri nimekusaidia kujuwa trend and development ya TZ in a nut shell!Karibu TZ.
     
  10. n

    nyantella JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33

    Bado tu hujagundu?? pole saana spartacus!! nitakusaidia: "this is another Somalia in the making"
    una lingine?
     
  11. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yes, it has cilcked in my mind that we are heading to become "Poorest but Richest Country" in the world, yaani, tajiri masikini wa kutupwa!!!!!!!!!!!!!!???????????????
     
Loading...