Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunakwenda wapi watanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by STABLE GIRL, Feb 7, 2011.

  1. S

    STABLE GIRL Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani watanzania tuamke!!! Gharama za maisha zimepanda. Hapo ni mwanzo tu bado bunge letu tukufu halijakaa kupanga bajeti ya 2011/2012. Hivi kweli tutafika? Jamani tufikiri tusije tukafikia walipofikia wenzetu wamisri?
     
  2. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na bado taka nazo kulipiwa bei ya umeme!
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Shidda iko wapi c tuliyataka wenyewe? twende huko huko ambako mlowaamini wanatupeleka!
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Maisha ni magumu mno, tandale, mburahati, manzese, mabatini, igogo juu, jangwani, mbagala,vingunguti, kiwalani, yombo kilakala, kitangiri ni hataaaari tupu huko uswahilini kwetu.
    Tunakula sambusa za viazi mviringo na mihogo ya kuchoma + vidagaa vya kukaanga basi weeeee
     
  5. S

    STABLE GIRL Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    hata kama ni hivyo lakini kumbuka matokeo yalichakachuliwa!!! nani ajuaye kwamba tuliwataka hao? wote tulibaki midomo wazi baada ya kuona matokeo. tafakari chukua hatua.
     
  6. N

    Niajeniaje Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mpaka kitokee kitu gani ndio bendera hupepea nusu mlingoti? Mengi yameshatokea kama Milipuko , ajali kwenye usafiri, moto na hata kinachoitwa vurugu za kisiasa (c:f Arusha, Mbeya na kwengineko kama Mara) ambazo kuna idadi kubwa ya watu wamepoteza maisha na wengine viungo vya mwili, Kwanini katika hili serikali haioni kuna umuhimu wa kupeperusha bendera nusu mlingoti ikiwa ni ishara ya kuwaheshimu na kuonyesha majonzi kwa ndugu zetu waliopoteza maisha huko G'mboto?
     
  7. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwasababu waoathirika na matukio hayo hawana thamani kwa Kikwete licha ya kwamba ndio wao waliompa ajira! Siku wakifa watoto wake, ndugu zake, na mabwana zake (Rostam Aziz, Edward Lowassa, Mkono etc ) na ndugu zao ndio bendera ya Taifa itapepea nusu mlingoti.
     
  8. mohammedzahor

    mohammedzahor Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yako mambo tunaweza tukayatumia kama ni uzembe wa viongozi ama watawala, lakini yako mambo hata ukitaka kuyahusisha kwa kiwango gani na viongozi hayaingii akilini, hivi ni kweli kwenye hili JK anahusika, au ni kweli hajali watu wake, na ni kweli kwamba sasa ameweza kujali nani ana matter na nani sio. hili ukweli tunatengeneza siaisa. huu ni mtihani wa uongozi na si kweli kwamba JK anadharau au hajali, kwa hili mimi niko tayari kumtetea na kwamba hana nia hata SIKU MOJA YA KUSABABISHA AU KUDHARAU USALAMA WA WATU WAKE NA MALI ZAO, hili ni kubwa tusilichukulie ki urahisi. sikatai dhana ya COLLECTIVE RESPONSIBILITY lakini JK hana mkono na hili na alishawaweka sawa watu wake na kuwapa tahadhari kwamba kitu kama hiki asingependa kitokee tena, ila Mungu pia anao mkono wake, ila pia wenye dhamana hasa ya kutunza vifaa hivi ndio watu wa kufanyiwa kazi. ila JK ni kumonea. Mimi kwenye hili niko nae 100% Hana kosa na ni mtihani kwakwe kama Raisi wa nchi.
     
  9. N

    Niajeniaje Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Blaza" hapa nashauri tusihusishe jina la Mungu, ogopa, uzembe na upungufu wa imani ya mwanadamu ni kazi ya shetani na malaika wake.

    Kama yeye kafeli mtihani huu unafikiri aliowapa madaraka watafaulu?
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kama raic anapaswa kulaumiwa,mim namlaumu kwa 100%,ni kwamba JK si muwajibishaji watendaj wake,rejelea madudu ya dr hosea,angalia uwozo wa tanroads,tanesko na kwingneko!
     
  11. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Majanga!!!!!-majanga!!!!!-majanga!!!! Mara mv bukoba!!, mara ajali ya treni dodoma!!!,.... ajali za barabara kibao!!!, ...mabomu g/mboto 1!!!!!,....mabomu mbagala!!!, ...arusha trajedies!!!!, .....uchaguzi mkuu wa 31.10.2010 uliojaa uchakachukuaji wa wabunge batili 19 na rais batili!!!!,...rais kulindwa na majini!!!!, ....rais kuanguka kila leo!!!!, ...IPTL!!!!, .....richmond!!!, .....dowans!!!!,.......epa!!!!, .....kagoda!!!!,....RA/ENL/AC!!!!!,.....form4 88% failure!!! .....ongezeko kubwa la umasikini katika miaka 5 iliyopita!!!,....kuchakachua kanuni za bunge!!!,.....spika wa ajabu!!!!!!, .....mabomu g/mboto 2!!!!,......taifa kupoteza matumaini na mwelekeo kimaadili!!!!,.. na mengineyo mengi mengi mengi!!!!!!!!!!!
    Hivi kweli tutafananaje katika Jumuia ya A Mashariki????????????????
     
  12. L

    LAT JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    umekunywa kimiminika cha aina gani..?
     
  13. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Majanga!!!!!-majanga!!!!!-majanga!!!! Mara mv bukoba!!, mara ajali ya treni dodoma!!!,.... ajali za barabara kibao!!!, ...mabomu g/mboto 1!!!!!,....mabomu mbagala!!!, ...arusha trajedies!!!!, .....uchaguzi mkuu wa 31.10.2010 uliojaa uchakachukuaji wa wabunge batili 19 na rais batili!!!!,...rais kulindwa na majini!!!!, ....rais kuanguka kila leo!!!!, ...IPTL!!!!, .....richmond!!!, .....dowans!!!!,.......epa!!!!, .....kagoda!!!!,....RA/ENL/AC!!!!!,.....form4 88% failure!!! .....ongezeko kubwa la umasikini katika miaka 5 iliyopita!!!,....kuchakachua kanuni za bunge!!!,.....spika wa ajabu!!!!!!, .....mabomu g/mboto 2!!!!,......taifa kupoteza matumaini na mwelekeo kimaadili!!!!, umeme migao kibao!!!!!,...maji shida!!!!!,...... na mengineyo mengi mengi mengi!!!!!!!!!!!
    Hivi kweli tutafananaje katika Jumuia ya A Mashariki????????????????
     
  14. mpiganaji jm

    mpiganaji jm Member

    #14
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kufika tutafika ila tutakuwa tumechakaa usipime, tutafika pale tu watanzania tutakapoweza kuchagua viongozi bora na sio bora kiongozi kama hawatulionao!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hivi tumelala eeh?
    Tunaomba muongozo kwa wewe ambae ushaamka.
     
Loading...