Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunakwenda mbele au tunarudi nyuma kielimu watanzania ?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by shabani mitambo, Mar 25, 2012.

  1. s

    shabani mitambo Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nazani ni wakati wetu muafaka sasa kufanya tafakuli ya kina katika nyanja ya elimu. Naanza kwa swali je elimu tunayo katika nga ya vyuo vikuu inakizi vigezo vya ushindani wa kimataifa? Kama ni hivyo basi ni wakati sasa wa kuhakiksiha elimu tunayo ipata inaweza kukizi ushindani katika soko la afrika mashariki kabla ya kuanza mchakato mzima. Nazani kama wazalendo tunapaswa kuangalia swala hili katika nyanja elimu kwa kina na mtazamo yakinifu.
     
  2. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Wewe binafsi kuandika tu haujui
    Nazani-nadhani
    Tafakuli-tafakuri
    Inakizi- inakidhi
    Sasa hapa ndio umeandika nini!!!
    "je elimu tunayo katika nga ya vyuo
    vikuu inakizi vigezo vya ushindani wa kimataifa?
    "
    ---------_________________________---------
    Jijadili wewe kwanza
     
Loading...