Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunakushukuru Mungu kwa ajili ya familia Ya Kaizer!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Masikini_Jeuri, Apr 17, 2011.

  1. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wapendwa nimetoka kuongea na Kaizer na ameniTAARIFU kuwa nyumba yao imebarikiwa mtoto wa KIUME...........

    Mungu mwenyezi utukuzwe kwa utukufu wako tunaoendelea kuushuhudia! Tunawaombea afya njema Mtoto, Baba na Mama hawa! Uwalinde eeeh Mungu wa Majeshi.........shetani asijipe nafasi katika uchanga wa mtoto na uchovu wa mama! Tunazifunga nguvu zote za ibilisi katika UTATU MTAKATIFU.....Mungu Baba, Mungu Mwana na Roho Mtakatifu!

    AMEN!
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Waoo hongereni sana kwa ujio wa baraka
    Pole nyingi kwa mama mtoto
    Mbarikiwe sana


     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Baba, Mama na Mtoto wanaendelea VIZURI
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Asante sana MJ kwa
    Hii taarifa nzuri..

    hongera Kaizer na familia yako
    nawatakia afya njema mama na mtoto..
    baraka za Mwenyeenzi Mungu zizidi
    kuwa nanyi..
    Amen
     
  5. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera sana.
     
  6. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wooow baby boy??!!!!!!! alf mabrouk inshallah,,,,may god bless u all in ur familly with healthy and peace,,,
     
  7. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sifa na utukufu tunamrushia Mungu. Kaizer hongereni sana Mungu aendelee kuwatunza.
     
  8. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mungu awajalie afya njema mama na mtoto.na pia nampa Hongera nyingi Kaizer kwa kuujaza ulimwengu kama Mungu alivyoagiza.wabarikiwe wote
     
  9. RR

    RR JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mkuu kaizer salute!
    hapa concern yangu ni kama huyu homeboy amecheki vizuri vipimo vya kihamba chake.
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    hongera sana Kaizer......niwatakie afya njema mama na mtoto na wewe pia
     
  11. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera kaizer na family yk , jitahidi kuwa karibu na mke na mtoto , kamwe usianzishe small hs manake kipindi hk wanaume wengi hukosa aibu kwa madai
    Wanazidiwa hamu . Teh teh nakutania mwaya.
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Afya njema na makuzi mema katika hofu ya Mungu ndivyo zawadi kubwa kwa mtoto wenu!
    Hongereni sana
     
  13. F

    Fay2011 Member

    #13
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera zao Mungu awalinde wadumu katika afya njema daima.
     
  14. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hongera sana Kaizer, Mungu awape afya njema Mama na Mtoto.
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    HONGERA SANA Mkubwa, hope katoto hakata kuwa kafisadi!
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hongera sana hommie Kaizer ubarikiwe
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    wamlee mtoto vizuri ili akue katika kimo na hekima
     
  18. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera sana.
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    Hapa baba unamuweka wa nini
    hapa unatakiwa utuambie kuwa mama na mtoto wanaendelea vizuri.
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hahahahahahah lol
    we Ivunga baba muhimu sana hapo my dear....
    na baba ndo sisi tunaemfahamu hapa JF...
     
Loading...