Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunakusanya Kero Za Spika, Wabunge, Viongozi Tuwapelekee Wananchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zakumi, Feb 29, 2012.

  1. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    That's right. Baada ya kumsikiliza ndugu Spika Anna Makinda akiongea na watu wa jimbo lake kuwa hana nyumba na itabidi akope ajenge nyumba, nimeona tukusanye kero za viongozi wetu na tuwapelekee wananchi.

    Inawezekana ufanisi wao ubovu unatokana na kuwa wanajitolea kwa muda mrefu na mapato yao ni duni kweli kweli.

    Kama alivyosema Spika kuwa yeye ni mtu wa dini na haongopi. Kipato chake hakitoshi na itabidi hakope kama watu wengine ili aweze kujijengea kibanda.

    Kama wewe ni kiongozi, mbunge, diwani, meya, rais, makamu, naomba utuletee kero zako. Au kama unamjua kiongozi yoyote yule mwenye kero, tunaomba utuletee kero zake. Na sisi kama wananchi tutazifikiria na kuzitafutia ufumbuzi.

    Mwenyekiti wa Kamati ya Kutatua Kero za Viongozi,

    Z-10
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    hivi kumbe watu wanagombea ubunge ili kukuza kipato? Sio kuwakilisha,kutetea wananchi na hatimae kutunga sheria na kuisimamia serikali utekelezaji?
    kumbe ni high collar job za kumuwezesha mbunge kujenga?..kutoa misaada?... Kumbe ni daraja ya uwaziri na ukiikosa unatamani kujiuzulu??
    Shame on she and the rest followers
     
  3. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo mama nae mwongo, umri umekwenda na changamoto za uongozi wa sasa haziwezi ndiyo maana anataka kuachia ngazi. Tangu ujana wake anagombea ubunge, angeona hiyo kazi hailipi si angeacha miaka mingi huko nyuma?

    Kero:
    Makinda na Wabunge wa CCM - Posho hazitoshi
    Rais - Mashinikizo kutoka kwa watu mbalimbali na safari za nje ni chache sana
    Waziri wa Sheria na Katiba na AG - Mnawalazimisha kufuatilia uanzishaji wa katiba mpya
     
  4. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ha ha haaaa, JF bana, raha tupu!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...