Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunakupongeza Dr.Kimei na CRDB KUTUKUMBUKA Nyanda za Juu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Hakeem makamba, Jul 8, 2012.

  1. Hakeem makamba

    Hakeem makamba Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Mughonile wanajamvi wenzangu.

    Mimi kama mkazi wa Mkoa wa Mbeya natoa pongezi zangu za dhati kwa Dr.Kimei na CRDB Bank kwa mchango wao wa zaidi ya Shillingi millioni 65 kusaidia ujenzi wa Chuo Kikuu cha Tumaini tawi la Mbeya. Huu ni uzalendo wa hali ya juu sana mliotuonyesha.Ni rahisi sana binadamu kuongea lakini ni wachache sana hutenda kama huyu bwana.

    Huyu bwana ameonyesha njia kwani Mikoa ya Mbeya, Rukwa, Njombe na Ruvuma imekuwa nyuma sana kwenye Elimu ya juu hivyo sisi tumefarija sana kwa mkono huu wa msaada. Ni wazi kuwa yeye na taasisi yake wangeweza kupeleka msaada huu sehemu yoyote nchini lakini wametuchagua sisi. Chuo hiki kitaleta changamoto mpya kwa mkoa wetu wa Mbeya na kanda nzima kwa ujumla. Mungu akubariki sana Mangi Kimei ili uendeleze moyo huu uzalendo ambao yamkini ni ndoto kwa viongozi wengi hapa nchini. Moyo huu uwashitue wengine waliolala kwenye usingizi wa madaraka na uwadhoofishe wote wenye kukutakia mabaya na kukusema ovyo. Blessed is the hand that Giveth.

    Fagilia Kimei, Fagilia CRDB.

    Ndaga fijo
     
  2. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kwani Katoa mfukoni mwake? Na wewe mbona uko exited hivyo! zinapitia mikononi mwako nini ili uzifisadi!
    Utetesyeghe!
     
  3. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mbona usimpongeze kwakutoa ajira kwa upendeleo
    hakuna anayeajiriwa pale kama hajuani/hakuletwa/nyumba ndogo ya mtu inatia huruma na kusikitisha saana

    anachokitoa ni makato ya wenye account na sio pesa zake, badala ya kuwa mbunifu na kutengeneza nafasi za ajira anachangia chuo kwanini wasijiulize wanafunzi wanaomaliza watafanya kazi wapi???vyuo ni vingi wanatoa watu ambao hawaajiriki na chakusikitisha nafasi za ajira hata hamna
     
  4. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    nampongeza pia kimei, pia namshukuru kuwa mwajiri wangu enzi izo wakazi nimemaliza chuo, CRDB ndo iliyonifungulia maisha baada ya chuo... maneno ya akina prodigal son,ni maneno ya mkosaji...taasisi hii inaweza ikawa inaongoza ktk kutoa ajira ktk sekta za kbenki,na kila mwaka wanajiri wala hawaangalii jinsia,ukabila,dini wala undugu! ni sifa zako tu...ivi nyie mlalamao ni benki ipi zaidi ya CRDB inayotoa ajira nyingi?????mwaka jana wamechukua vijana 200, mwanzoni mwa mwaka huu wameajiri 100+ februari,ivi kweli hawa wote ni nduguze kimei?ivi ni benki gani wanaajiri kwa wingi ipi???at first nami niliambiwa maneno kama ayo bt later wakati nafanya kazi pale niliona wazi hamna cha kujuana ila tu ni sifa za mtu.....mpe mtu sifa zake wala si kutafuta mchawi,eti msaada itolewayo na benki ni makato ya akaunti,kwani kuna benki ambayo haikati?? y wasisaidie na wao??na yale mabasi ya wanafunzi waliyotoa dar ni makato yako prodigal son???nimewai kukuta tuhuma nyingi zinazohusu benki hii apa jf ila sikuchangia kwa kuwa zote zililenga kuichafua crdb, nikajua leo kwa CRDB kesho kwa taasisi nilipo sasa keshokuta taasisi nyingne ivo ivo watu wanaamua kuzusha tuuuuu! jamani mtu akifanya vyema msifie tu!!! ASANTE CRDB KWA KUIKUMBUKA ELIMU YA JUU!!!!
     
  5. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    ............... panandi panandi!
     
  6. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,117
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kama GPA ya kuanzia 3.5 omba uone kama hujaitwa na wanakuuliza unapenda kufanya kazi wapi na wanakupeleka utakako.
     
  7. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Malafyale kulonda kuhijha panandi panandi!

     
  8. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Popompo wewe unakuja kushangilia Milioni wakati makamu wa Raisi amepewa 4 Bilioni za matumizi binafsi yani 11 Milioni kila siku.
     
  9. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Gsana nakupinga kwa nguvu zote kiuhalisia iyo bank wanaajiri kwa kujuana sana na ukabila haujifichi hata kidogo,umekithiri sana kuna watu lukuki hawana sifa kisa wanatoka moshi wamekula vitengo,please kimei badilika
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Hakeem makamba

    Hakeem makamba Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Nahisi wewe una mtindio wa ubongo. Akitoa makato sisi inatuhusu nn?sisi tunataka chuo kikuu Mbeya vijana wetu wasome, hayo mambo mengine hayatuhusu.,Msaada umetolewa kuboresha elimu ww unalalama kuhusu ajira, waache watoto waelimike pengine watajiajiri na kuajiri wenzao.Vyuo kutoa wahitimu ambao hawaajiriki si tatizo la Dr.Kimei kwahiyo tafuta new thread.Ajira za upendeleo pia ni hoja dhiafu kwa Benki yenye matawi zaidi ya 90 na staff zaidi ya 3000.All in all, mimi bado naishukuru CRDB na Kimei kwa mchango huu, wewe ukichagua kuwaponda ni hiyari yako.LABDA KWENU TAYARI MNAVYUO VYA KUTOSHA SISI MBEYA BADO TUNAHITAJI IWE KUTOKA KWA SUGU AU KIMEI.
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    amepewa na CRDB.?
     
  12. Jimjuls

    Jimjuls JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni wajibu wake (CRDB) kutoa kwani ni sehemu ya CSR....halafu isitoshe Bank yake ndio in issue mikopo kwenye vyuo vyote Tz...sasa iweje akose hiyo pesa?
     
  13. C

    CAY JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndiyo ufungue akaunti CRDB na ukakope na kununua hisa ili pesa zaidi zipatikane!
     
Loading...