Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunakula ugali ni nyadoogi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Masikini_Jeuri, Feb 21, 2010.

  1. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wandugu Iwant to set the record strait here!

    Inasemekana ule utani kwa wajomba zangu Wa-He-He kuwa wanakula MBWW ni kutokana na wao kuipenda mboga ya majani ya maharage al maarufu I-nyadoogi.

    Kisa kilianza walipokutwa na mzungu mwingereza aliyetaka kufahamu kuwa wanakula mlo gani; Ndipo alipojibiwa
    Twilya ugali ni nyadoogi tafsiri: Tuanakuala ugalina mboga ya majni ya maharage!

    Lakini Mzungu yule alichukua neno Doogi kuwa ni mbwa na nadio haya ya leo ya uncles zangu kuitwa wala mbwa.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    bela maskini jeuri ndauli? hahaa watajinyonga hawa watani wangu bure maana hawakawii
     
  3. hermes

    hermes Member

    #3
    Jul 18, 2010
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah!kweli kali!Ahsante kwa kutufahamisha ukweli
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Beh tohongishye kwa kusemaga kaukweli:pound::pound::pound::pound:
     
Loading...