Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunakukumbuka muda huu TIDO MHANDO

Discussion in 'Sports' started by Mutta, Jun 2, 2012.

  1. Mutta

    Mutta Senior Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliyekuwa mkurugenzi TBC Tido alikuwa mpenzi wa Soka.Mechi ya leo TBC Wangeonesha enzi zake.Mshana si mpenzi wa Soka.
     
  2. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muta acha kulalamika tumetaka wenyewe elimisheni watu waache kuchagua viongozi kwa mazoea hivi muta kwa nini tusiandamane kwenda kulipua hicho kituo? wakati mwingine nawaza ni heri tupigane ili kila mtu awajibike na tuheshimiane ****** yaooooo..,unyago wanaonyesha,vidukwi,miss wanaonesha.
     
  3. Godlisten shoo

    Godlisten shoo Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna haja yakuwa na TBCCM!
     
  4. Mutta

    Mutta Senior Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli unachosema.Wanatumia kodi zetu kujinenepesha.TIDO kaondelewa kiunazi tu.Mshana hana kitu.Aondoke.Nakumbuka tuliona Taifa na Senegal,Taifa na Msumbiji? MECHI nyinge za nje tuliona.Jamani TIDO.
     
  5. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tuliona hadi mechi ya kirafiki sijui ya Kombe la Nile kule Misri Taifa Stars na Misri,huyu Mzee wa sasa hivi useless kabisa
     
  6. a

    achilles Senior Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UKO THAWATHAWA MKUU MAANA TIDO ALIKUA ANAJITAHIDI ILA HUYU JAMAA ANAONA KWAKE YEYE KURUSHA VIPINDI KAMA chereko NI BORA KULIKO KURUSHA MATANGANGAZO YA MPIRA.
     
  7. a

    achilles Senior Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TBC ni kipofu aliyevaa miwani myeusi anakimbia mbio kaaaali sana
     
  8. a

    achilles Senior Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani,tanzania ni nchi nzuri sana na mahali pazuri pa kuishi,walioshika hatamu katika ngazi mbalimbali za uongozi ndio wanafanya nchi pamoja na vyote vilivyomo kua na hali mbaya.Tumethubutu,Tumeshindwa na Tunasonga mbele.THITHIEM oyeee! Wezi wa rasilimali za nchi oyee!
     
  9. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hao akina Mshana wanawaza kuteuliwa kuwa wakuu wa Wilaya tu, hamna kingine vichwani mwao! Full kujipendekeza na kujikombakomba kwa Chama cha Majangili aka CCM

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  10. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,854
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    Jana niliweka hapa thread,nikitaka kujua kama kuna kituo chochote kitakachorusha mtangazo ya mpira. Euro 2012 pale Poland na Ukraine. Kama Tido angekuwa m1 wa wakurugenzi wa tv's za bongo, mambo yangekuwa live...
     
  11. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mshana hakuna jipya pale yale mazuri aliyoyaacha Tido yote kayaondoa hivi hawaoni tv ya taifa ya uganda UBC inaonyesha mpira karibu yote ya muhimu na kuanzia tarehe 8 june wanaonyesha EURO hivi hawa TBC wanashindwa nini mbona wenzao wanaweza.
     
  12. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakika jembe letu tutazidi kulikumbuka wakati wa uwepo wake TBC.
     
  13. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,572
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    bado mnaangalia tbc? poleni, najiangalizia ubc na kbc
     
  14. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    waafrica ngozi ya ****,kila kitu siasa ,aaaaaakh!
     
  15. Mutta

    Mutta Senior Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ta Kamugisha,ukumbuke kuwa si Watanzania wote wana uwezo wa kuwa KINGAMUZI ili waone UBC na KBC.Hizo kbc na Ubc ni sawa na Tbc,ila MKURUNGENZI wetu hana kipya.
     
  16. b

    babacollins JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Umesema kweli kaka ila tangu TIDO aondoke(aliondolewa!) hii TBC ya mshana imekua mbendembende mno yaani hatuoni juhudi za msingi za kukifanya kituo kiwe cha ukweli na uhakika.Angalia hiyo TBC2 ni kujivinjari kutwa nzima,sidhani kama ndo lilikua lengo la TIDO baba mshana ulipewa gunia la sukari umeramba muda sio mrefu utalamba na gunia lenyewe na utalipuliwa soma nembo ya TBS(alama za nyakati)
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kweli kabisa.tbc hoiiiiiiiiiiii.
     
  18. B

    Bigman 2012 Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ile midahalo ya wagombea ubunge iliyomuondoa jembe TIDO na kumuweka kibaraka mshana.

    TANZANIA inahitaji UKOMBOZI.
     
  19. B

    Bob G JF Bronze Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Vyeo vya kupeana kishikaji ndo athali zake hizo, unatolewa kishikaji pia, chezea ccm wewe
     
  20. B

    Bigman 2012 Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tido anzisha kituo cha tv huko mwananchi communication uliko. Tuna imani na wewe mipira mingi

    tutaiona kupitia kituo hicho
     
Loading...