Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunakosea wapi katika soka?

Discussion in 'Sports' started by Jacobus, Jun 27, 2011.

  1. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,335
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Joster Mwangulumbi katika gazeti la MwanaHALISI la Juni 22-28, 2011 anauliza swali hilo.
    Kajitahidi sana kutoa mifano ya huko nyuma tulipokuwa tunafanya vizuri mno lakini sasa tunazidi kudidimia. Kwa mtazamo wangu ni kuwa SIASA ndo inasababisha hali hii. Angalia katika vilabu na vyama vya michezo viongozi wake wa juu wapo pale kwa kisiasa zaidi ama lengo lake ni kuwa mbunge, diwani n.k.
    Sasa CECAFA limeifanya Tanganyika (Tanzania bara) shamba la bibi.
     
Loading...