Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunakopa ili kulipa deni!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chal, Jun 15, 2011.

  1. C

    Chal Senior Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu,
    Katika bajeti ya serikali inayojadiliwa bungeni, serikali imejipanga kukopa fedha ili kulipa deni lililoiva. Hivi hii ndiyo busara ya dawa ya deni kulipa?
    Nawasilisha.
     
Loading...