Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunakoelekea sasa kunatisha...Ndoa za kulazimisha hizi mmh!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, May 30, 2012.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nimesikia habari RFA kwenye matukio asubuhi binti amuua mwanae kwa kumnyonga kisa aweze kuolewa
    Mwanaume kamwambia hawezi kumuoa akiwa na mtoto ambaye hakuzaa nae
    dawa ni kukatisha maisha
    Hii imetokea Mkoani Ruvuma ..
    Hivi unaweza kumnyonga mwanao kisa uolewe??
    Jamani hivi tunaelekea wapi?
    Kweli wanaume mnaweza kuwa na roho ngumu namna hii,,????
    Akina dada Mama kweli unaweza kufanya maamuzi mazito kama haya:A S cry:

    God forbid

    ......Inashangaza **** Inasikitisha &&&&&&&&& Na kutisha pia....

    ahc_content_236512[1].jpg
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mwanaume ndiye aliyetoa amri mtoto auawe?
     
  3. LD

    LD JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Khaaaaaa....................Mungu wa Mbingu na nchi tusamehe.
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    shetan on duty

    sometimes kichaa cha kurithi kilimpanda

    ufinyu wa kufikirina kudhan kupolewani kuwin maisha

    roho mbaya
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    alisababisha kwa njia moja ama nyngne
     
  6. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Huyo alifundishwa kwamba mwanamke hakamiliki kama hataolewa!
    Mwanamke ndoa ati!
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na huyu mwanaume akimuoa huyu mwanamke.......Naomba kusema atakuwa sio mwanadamu mwenye UTU. Ni mnyama!!!!
     
  8. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Halafu ukute alimdanganya tu, kumbe ana mchumba ake huko Sengerema!
     
  9. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unafikiri kumnyonga huyo mwanae ndo jamaa atamwoa huyo mwana dada?
    mi nafikiri huyo mwanaume alikuwa hataki mwanamke alie zaa, dada hakuelewa
     
  10. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kinachouma na kusikitisha zaidi ukute mwanaume hizo zilikuwa ni excuses wala hakuwa na mpango wa kum oa. Huyo mwanamke unashindwa hata kuelewa alikuwa anawaza nini na kama ana akili timamu.... Inasikitisha kwa kweli, wanawake we have a long way to go. Mungu arehemu the angel.... So sad.
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Huu ni mkanganyiko ambao hauna ufumbuzi,FL1,naomba nenda kuna thread hapo "uko tayari kuwa mama wa kufikia/kambo"?,soma post nawe uchangie,kisha rudi kwenye thread ya Bishanga mtumwa hauawi,natumai utajifunza jambo!
     
  12. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mungu anistiri na kichaa hicho kwakweli am proud kumwambia mwanamme kama nnawatoto tena nawapenda,akitaka ataoa
    hataki aishie,maisha haya watu wanatafuta mtoto kwa dawa yeye anamnyonga kisa kuolewa sidhani kama akili yake iko
    sawa huyo,na huyo mwanamme hana akili kabisa...
     
  13. L

    Luushu JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 451
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Wanawake ni watu wa kushikwa maskio mbaya ni mwanamme alieshawishi
     
  14. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Tabu kweli kweli kwa sasa bibie wa watu anaenda kuolewa na Gereza kwa Sababu ya mawazo finyu ya kufiki.
     
  15. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunaelekea wapi tena
    Mtoto niliyebeba mimba miezi tisa leo aje mtu tu kunambia nimue ndo anioe
    Labda nianze na yeye
    Mungu atusaidie
     
  16. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,191
    Likes Received: 2,326
    Trophy Points: 280
    sasa akaolewe huko mahabusu..
     
  17. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Na hapo kuolewa hakupo tena mana lazima aende lupango, na mwanaume atatafuta jembe lingine, mtoto kashamkosa... very sad..
     
  18. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni ukatili , unyama na uuaji .. iasikitisha sana , kwani lazima ndoa??? au ndoa kama waiona ina masharti ni ya nini uikimbilie ??
     
  19. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    That is not surprising for a woman. Hakuna mwanadamu mwenye roho mbaya na asiye na chembe ya huruma kama mwanamke, kama akiamua kuwa mad au akiamua kutoshirikisha ubongo wake vema.

    ama mwanamke anaweza kumuwekea Limbwata mme wa mwenzie ili atelekeze familia yake, amtunze yeye, au akaamua kumnyima chakula mtoto wa kufikia kisa hamtaki, au akawakataa wazazi wa mme kwa matusi na dharau kana kwamba si wazazi wa mwenzie.

    Ooh no, how many women wamenyonga mimba kisa tu hakujiandaa kuzaa (no wonder hata hapa JF kuna zaidi ya asilimia 70 washafanya dhambi hii), how many wamezaa na kutupa mtoto chooni huku mtoto akimwangalia kwa huruma? How many wamezaa watoto na kuwatupa porini waliwe na mbwa? I hate women when it comes to ubinadamu.

    People wanasema, ukiona kuna mahali unashindwa kufanya maamuzi magumu kutokana na huruma, mpe mwanamke asimamie.
     
  20. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hii siku imeanza vibaya sana why? kwa nini...wanyongwe wote mke na mume
     
Loading...