Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunakodisha magari:

Discussion in 'Matangazo madogo' started by msua msua, Apr 13, 2012.

  1. m

    msua msua Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kampuni ya helmic group tunakodisha magari aina zote kwa matumizi mbalimbali kama ya ofisini, safari za mikoani na za kitalii na kwa maharusi. Wasiliana kupitia email: kinshagad@helmicgroup.com.
    TUNAYO MAGARI AINA ZOTE, ENDESHA NDOTO YAKO
     
Loading...