Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunakazi mbili watanganyika, 1.kudai Tanyanyika yetu, 2. kumuondoa mkoloni ccm!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Che-lee, Jul 7, 2011.

  1. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inauma sana Tanganyika yenye takriba watu mil 40 kumezwa na Znz yenye watu mil 5! Huku tukiwa tunaugulia hilo, chama cha mapindu kimegeuka kuwa genge la wezi wa laslimali za tanyanyika! Na sema kwa nguvu kuwa chama mapinduzi ni chama mumiani ambacho sisi wa Tanganyika hatukijui, Tunaitaka TANU yetu yenye uchungu na nchi hii!!!Ndugu wana jf hasira zinanipanda ngoja niishie hapo tu na nyie semeni!!!
     
  2. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    yes you are talking.
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,403
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja kwa 100%Tunataka bendera ya TanganyikaTunataka wimbo wa TanganyikaTunataka ccm ituachie nchi yetu Tg
     
  4. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Watu mil 5 Zenguerbar watoe wapi? Hawazidi milioni ila ndio hivo tena wametuzidi kila kitu, na kelele pia!
     
  5. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama unataka TANU kamfufue Nyerere, Kawawa, Kolimba, nk! Na kama unaitaka Tanganyika ukamrudishe Mjerumani atakuja kukuonyesha mipaka yake! Otherwise ondoa kamasi kichwani mwako mtoa mada!
     
Loading...