Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunajifunza nini uchaguzi arumeru.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Havizya, Apr 6, 2012.

  1. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ccm bila shaka yoyote imepata ujumbe, kazi yao ni kuamua wafanye nini na ujumbe huo
     
  2. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    mfiwa hafutiw machozi kwa kutafutiwa cheo.
     
  3. Ork

    Ork Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Namuangalia hapa Kapoka yupo Star tv anasema cdm ipo kwenye pik na chichiem inashuka ngazi,na hivyo cdm wakimsimamisha mwehu kirumba na ccm wakisimamisha prof automatic cdm inashinda
     
  4. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    sura ya nape wakati anakiri kushindwa na kuipongeza cdm inatia shaka kama alikuwa na dhamira ya dhati ya kufanya hivyo.
     
Loading...