Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunajifunza nini kwa utendaji huu wa January Makamba?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Scolari, Jun 3, 2012.

  1. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeona picha ambayo January Makamba (MB,Bumbuli) alisambaza katika mitandao ya kijamii kama facebook page yake ikiwa na kichwa cha habari; "weekend work at Bumbuli Development Corporation in Dar"

    View attachment 55334

    Picha ambayo baadhi walipongeza na hata kufananisha na picha nyingine ya Barrack Obama hii;

    View attachment 55335

    Wakasahau kuna utofauti mkubwa sana kati ya picha hizo mbili hapo juu hata na watu wenyewe!

    Bado Taifa letu lina kazi kubwa sana kwa kuwa na vijana wanasiasa hawa ambao wanaiga iga hadi mikao ya picha na kuisambaza mitandaoni toka kwa wanasiasa wa mataifani bila kuiga masuala mazuri ya kiutendaji. Mwalimu Nyerere alipata kunena; nilitenda mazuri na mabaya. Ujinga mnayaiga yale mabaya na kuacha mazuri!
     
  2. mzalendokweli

    mzalendokweli JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Obama miguu juu lakin busy na docs,simu sikion. Jamaa miguu juu busy sjui na facebook au ..........anajua yeye.
     
  3. R

    Rukiko Senior Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: May 5, 2009
    Messages: 199
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    hawa ni wale wale.......wapenda sifa na kujilinganisha
    hutachelewa kusikia marekani wameniambia niwe rais 2015.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Jamaa naona obagi imemkubali kweli kweli.
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Very orignial!
     
  6. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mjini kuzuru jamani watu wanajenga ofisi za majimbo yao dar ili wakiulizwa hawaonekani majimboni wasingizie hata dar wanaofisi kumbe hawataki kwenda
     
  7. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaha umenena!
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Kumbe january magamba
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,332
    Trophy Points: 280
    ofisi ya maendeleo ya bumbuli inatafuta nini dar???

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
Loading...