Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunajifunza nini kutoka kwa Wasouth Africa??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mnyanyaswaji, Sep 5, 2012.

  1. mnyanyaswaji

    mnyanyaswaji JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari wadau,
    Nawatch Aljazeera hapa about 2000 South Africa's miners wanaakutana Sasa hivi eneo la Lonmin kama muendelezo w mauaji ya wenzao. Utamu/hamasa ni jinsi wanavyopiga mchakamchaka na vinyimbo vyao. Hivi hapa mpaka lini?? Au mpaka tumalizwe mmoja mmoja ifike idadi ya Genocide?
     
  2. josefast

    josefast JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    watanzania hawajifunzi lolote sababu wengi wagumu wa kuelewa na wepesi wakusahau, siku zote waoga wanaishi maisha marefu ndivyo tulivyo
     
  3. mnyanyaswaji

    mnyanyaswaji JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sure Mkuu!! Wengi watu wa kuchangia mada za matukio na sio Action taker. Tunasubiri Cinema nyingine baada ya hii Daud
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    [​IMG]
    Tatizo kubwa ni kuwa wengi wa wa TZ akili zao ni kama za huyu
     
  5. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama rwanda then changes
     
  6. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,068
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Hapo kwenye WAOGA umenigusa mkuu,

    Wale waandamanaji wa Lonmin walifunguliwa kesi ya mauaji. Wanasheria mbalimbali na taasisi za haki za binadamu wamekuwa wakipinga hilo na kupelekea NPA national prosecuting authority kufuta hiyo kesi. Jana wakaachiwa

    Leo wamerudia maandamano yao pale pamoja na kwamba katika yale ya mwanzo watu wasiopungua 34 walikufa kwa risasi

    Funzo: hawa jamaa pamoja na serikali kutumia vitisho bado wanaendeleza maandamano yao na pia wanawataka wale waliorudishwa kazini warudi kwenye mgomo mara moja. Hatishiwi mtu nyau mpaka kieleweke

    Pia pamoja na tukio la kwanza kuonesha hatari iliyopo kwa waandishi wa habari katika mazingira yale bado tumeona leo waandishi wa habari pia wakijituma kufanya kazi yao
     
  7. c

    christmas JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    tz kichwa cha mwendawazimu
     
  8. mnyanyaswaji

    mnyanyaswaji JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah jamaa wanajitambua sana. Zuma nae kashakuwa Msaliti, eti hayuko tayari kuzungumzia Dispute iyo
     
Loading...