Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunajifunza nini Kushindwa kwa Brig Gen (Lit) Ngwilizi ujumbe wa NEC?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fitinamwiko, Oct 5, 2012.

  1. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Baada ya tuhuma za Rushwa dhidi ya wabunge wa Bunge la 10, Spika aliunda tume ya maadili chini ya General Ngwilizi kuchunguza tuhuma hizo. Kuna tetesi, report imekamilika, hata halmashauri kuu ya CCM ilitumia kuwakata baadhi ya wagombea. Tumeona wabunge wapambanaji na wapinga Ufisadi kama Mpina walivyokatwa NEC iliyokaa chini ya Mwenyekiti wa CCM Taifa. Pia tumeshuhudia, watuhumiwa wakuu ambao Katibu wa Itikadi ya CCM Mh Nape alitamka wazi kuwa lazima wang'oke, majina yao yakipitishwa.
    Swali: Kazi aliyotumwa Ngwilizi ndio sababu kuu ya kushindwa kurudi NEC?
     
  2. M

    Mercyless JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kazi ya ujenzi imekwisha, ndoo za kubebea zege za nini? Tupilia mbali kama kawaida yetu. Inawezekana pia hakufuata au hakutoa ripoti kama alivyoagizwa.
     
  3. p

    politiki JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    watu kama akina Ngwilizi hawakutakiwa tena kuwepo madarakani hadi leo hii kwani muda wao umeshapita na ndio maana baada ya kuwatumikia wananchi wameishia kutumikia status quo yaani business as usual. Ngwilizi mwenyewe ana kashfa kibao jamani wezi hawawezi kuwachunguza wezi wengine
     
  4. M

    Mundu JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hili swali wenye majibu mazuri ni CCM wenyewe....

    Sisi wengine tunasema, kilio chao furaha yetu
     
  5. k

    katalina JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani Ngwilizi ni nani, au kuna ahadi ya CCM inayosema Ngwilizi atakuwa mjumbe wa NEC milele. Funzo ni kwamba mtu yeyote aweza kuchaguliwa kuwa mjumbe wa NEC. Hayo mengi uliyoanza nayo ni porojo tu.
     
  6. A

    Ame JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,740
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Hii hali ni nzuri sana kwa nchi...Maana ufisadi karibu utalipuka na kuungua kama jivu iwapo wazalendo tutajipanga vizuri, nasioni kwamba hatujajipanga the gud thing about this is tumejipanga....

    Ukijaribu ku-conect the dots utagundua nguvu za watu fulani fulani zinapunguzwa hasa huko ndani ya magamba...Talk of Mkapa and the likes ili kusiwe na kizingiti chochote kwa mafisadi kutamalaki...Hawajali mambo ya kura kwani wanajua chakachua is the order of the day...Kwa upande mwingine nadhani is gud for us acha nisimalizie for our own benefits...
     
Loading...