Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunajifunza nini juu ya ucheleweshwaji wa motekeo na athari zake??

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by marshal, Nov 2, 2010.

  1. marshal

    marshal JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kulingana na mwenendo wa matokeo ya kura za uachaguzi wa majimboni na ya uraisi,kuna kila namna ya sababu kulaumu juu ya ucheleweshwaji wa makusudi wa matokeo ya majumusiho majimboni.ukweli ni kuwa sehemu zote ambazo ccm wamefanya vizuri hakuna kisingizio cha jiografia ama wingi wa vituo.hii inaleta hamaki kwa wananchi hasa kwa kuwa ukweli matokeo ya vituo wanayo kwa hiyo wanahitaji kusikia matokeo. Siasa za kulazimishana na kuchaguliana watawala hazina nafasi,nashangaa kwa nini watu hawawezi kutambua kuwa hakuna aliezaliwa kumwongoza mtu fulani,tuwacheni kusababisha vurugu kwa sababu za kutaka kubadili matokeo!!
     
  2. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Watanzania hatuna kitu kama Lessons Learn, wameshaona madhala ya kuchelewesha matokeo katika majimbo ya Mbeya Mjini na kwingine lakini bado wanashikilia maagizo ya kutoka kwa wakubwa wasioipendea mema Tanzania na kuendelea na mchezo wao mbaya.
     
Loading...