Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tunajenga tunabomoa ??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Romance, Jul 1, 2011.

  1. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi najua humu ni jukwa la great thinkers sasa mtu anpofanya kosa na kumchekea tunajenga


    tunabomoa? alafu ukiweka post ili turekebishane ana tetewa kwa kufuta post.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Ongea kwa mifano tukuelewe

    taja hizo post pia
     
  3. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    nimetuma post chit chat ikiwi page mbili tu na sijatusi imefutwa nimeenda complait nimetuma post imefika page 6 imetolewa pia kwa ajili ya mtu

    mmoja bado sijaelewa kwa nini hali hapa jf watu wanafungua post za watu tofauti na zipo mpaka sasa what is so spesho? yote hayo ndani ya masa

    ma tatu.
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh jamani leo kuna nini huku...ngoja niende zangu Travetine mie!
     
  5. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukiona hivyo post yako imejaa unafiki mtupu.
     
  6. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    sipendi watu wakunichafulia post yangu huna la mana la kuongea ondoka kimya kimya na ongeza idadai ya post zako sehemu nyingine.
     
  7. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    wewe una nja wewe ndio mana umeshindwa hata kuweka avata au ndio wewe ninae kutafuta kwenye sig yangu?
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    aaaaiiiiiiiii,kumbe bora hata ulivyokuwa na miny..e
     
  9. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    bora upuzi wa dogo kuliko ukweli ninao kupa?
     
  10. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Shost watu wanataka wawe na post kibao ka wewe....mtu anataka jina huyu...
     
  11. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    naona umeingia kuniboa tu humu.
     
  12. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kumbe wewe umekariri...umekula sumu bibie kanywe madhiwa....
     
  13. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    wewe unatoa hayo maziwa nisiende mbali.
     
  14. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Usijali soon na hii siredi Invissible ataingoa ikitinga second page....Wewe kumbe humjui invissible...
     
Loading...