Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunaitangaza Tanzania kwa nguvu zote - Jionee mwenyewe

Discussion in 'Jamii Photos' started by engmtolera, Oct 22, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Sasa tumeamuwa kuchukuwa jukumu wenyewe watanzania,pasi ya kusubiri wafadhiri, tunapeperusha bendera ya Tanzania kwa nguvu zote, kwani ipo siku wataelewa tu na kuondoa dhana ya kuwa watanzania tu hohehae, hatuwezi chochote.

    Hapa ni ktk maonyesho ktk nchi za ASIA.

    [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    shukrani kwa kuziweka picha vyema,maana nimeshindwa kuziweka sawa.
     
  3. J

    John W. Mlacha Verified User

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    hao waliovaa suti?
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,170
    Likes Received: 2,411
    Trophy Points: 280
    Pia tunatangaza chama kombozi cha Ukwe-e CDM.
     
  5. nyanzalapy

    nyanzalapy Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kila Mtu anapofanya au kuonyesha alama hiyo inamaanisha hivyo, Kwa wenzetu hao hiyo inamaanisha Amani na sio mambo ya Siasa.
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hao waliovaa suti,unadhani ni watanzania?
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    acha siasa,kwa hiyo wa ASIA nao ni CDM?
     
  8. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,083
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    mkuu, salama?? kwa hiyo ile business imeshindikana au?? hujanijibu PM yangu mkuu wangu.......
     
  9. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    mkuu
    nilituma mzigo na nikaingiziwa pesa ktk acc yangu nikadhani kuwa niwewe ndio umeuziwa na nilimpa na namba zako za simu.kama hukupewa basi ianbidi nifanye mchakato mpya
     
  10. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Nnaona Bendera ya Jirani kulia kwa mbaaali,inafanya nini hapo?au ndo kuutangaza mlima kilimanjaro?
     
  11. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,083
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Sikuuziwa mzigo mkuu wangu, nitafurahi sana kama ukifanya mchakato mpya nikapata huo mzigo kaka.......
     
  12. k

    kisilo Senior Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawapa bigup wote wanaojitoa kilawanapopata nafasi ya kuitangaza
    nchi yetu.maana mtegemea chakupewa hufa maskini.tusisubiri wazungu
    watuwezeshe ndipo tufanye.makofi kwake tafathari.
     
  13. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    yeah,ni kweli ilibidi tuwabebe ili kupunguza maneno na lawama
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kudos mkuu kwa jitihada hizo..
     
  15. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Uko nchi gani hapo na mji upi?
     
Loading...