Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunaitaji watu wenye msimamo kama KAKOBE

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by 3squere, Jan 15, 2012.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Askofu KAKOBE ni mtu ambaye anaonekana kuwa na msimamo apa nchini na msimamo yake mingi imekuwa ikipingwa na watu wengi lakini mwisho wa siku ukweli unajulikana na wale waliomsikia wanafaidika wakati waliokaidi wanajuta
    mfano wa misimamo ni
    deci alisema kuwa ni kamari kutoka kusimu wengi walikataa lakini ukweli ukajulikana.
    Kuhusu kikombe cha babu loliondo aksema akitoki kwa Mungu ni kumwabudu shetani lakini wengi awakusikia wakasema ni ofu ya kukimbiwa na washirika lakini ukweli ulijulikana wengi wamekufa nawengine kuwa hoi kuliko mwanzo.
    Sasa kwa ayo machache tunaitaji mawazo ya mtumishi uyu kwaajili ya maendeleo ya TANZANIA
    NAWASILISHA.
     
  2. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Umesema mtumishi wa nani vile?
     
  3. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ni mtumshi wa MUNGU ALIYE HAI
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unamaanisha wale wa BAKWATA hawana kitu vichwani mwao?
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kartotoise? ah wapi mtumishi wa MUNGU anajulikana kwa matendo yake.
     
  6. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    ya kweli hayo? Una uhakika na hayo unayosema?
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mi sitii neno kuhusu kakobe.
     
  8. U

    Uwilingiyimana Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaitwa nani vile?
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Wapo wengi huko nigeria wafuate.
     
  10. L

    Luluka JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya bwana,watu na askofu wao
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    I think I'm big mich,larry hover, with work,allelujah one nation under god.........
     
  12. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    wakina nani kaka
     
  13. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,809
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Yaeleze unayoyafahamu wewe utoe ushahidi
     
  14. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,809
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    We upo dunia gani hujaona mchango wa Askof Kakobe?au..
     
  15. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,809
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Bado unapumbazwa na siasa za CCM? Badirika!
     
  16. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,809
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Acha umbea ,unataka jina la nini ?jitambulishe wewe!
     
  17. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,809
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Toa mchango wako ilimradi usiwe bias.
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,625
    Trophy Points: 280
    Wahubiri wote wa kada hii, kuaanzia babu wa Lolindo mpaka Kakobe hawana tofauti na Kakobe.

    Kakobe au mwingine yeyote kama Kakobe akiwabalasa, amejibalas mwenyewe.

    Wote wasanii tu, wanaosema yasiyo na uhakika wala mshiko. Kuna cousin wangu alikuwa anaangalia movies za cowboys vs. indians halafu anaona indians wanavyochukua kipigo. Akawaita Indian Chiefs "Ganga Ongo" - a bit unfair on the part of his more judgemental eye.

    Kakobe kwangu mie anaonekana kama ana fight a turf battle na huyo babu wa Loliondo, with the difference being Kakobe ni babu wa Dar na "Babu wa Loliondo" ni wa Loliondo.

    Other than that wote matapeli watupu.
     
  19. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,809
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nimegundua tatizo lako ni Mahubiri ya Ukweli yanayotolewa na Askof Kakobe.Hata Pengo hamutambui Kakobe sembuse wewe?
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    sina imani na kakobe
     
Loading...