Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunaitaji kutumia machizi kufikisha ujumbe kwa rais.,waziri mkuu,na wengineo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Dec 17, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Wana jf kwa yaliotokea huko italia yamenisisimua na kuona kweli kumbe kuna njia nyingi za kufikisha ujumbe kwa viongozi wetu,..sidhani vichaa wetu wako bright kama wa italia kuweza kulenga kama walivyomfanyia waziri mkuu wa italia,...ilikuwa ni huzuni alipokutwa ni kichaa amempiga na baya zaidi jana kichaa huyo akaomba msamaha,....
    Nadhani waitalia wamemchoka yule bwana na vihoja vyake ,...sasa basi turudi kwa upande wa tanzania nadhani tunapoendelea kuna umuhimu wa kuwatwisha jukumu zito hawa ma bwana kila mikutamo ya viongozi tunaaoona wanacheza na maisha yetu kuanzia rais ,waziri mkuu ,hakuna haja ya kusubiri uchaguzi wajue tubavyoumia,...labda angalizo tu kwa mara ya kwanza waaelekezwe kuwarushia pembeeni kidogo ya mashikio yao hata wakikwepa watajua tumeanza wasipobadilika basi watu hao wanafaa kufikishiwa ujube puani mwao na kwenye meno yao ,......
    Tunaomba bi sophia ulifanyie kazi hili jambo
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,016
    Likes Received: 5,159
    Trophy Points: 280
    Nani atakuwa wa kwanza kumrushia pinda sanamu?
    Wale waiompiga mawe kikwete kule chunya mbeya,
    walikiona cha moto, walienda askari wakacharaza bakora kijini kwa siku nne mfululizo......
    Sijui kwa nini vyombo vya habari havikuripoti ukali wa ile mikwaju ya mfyulisi.
     
  3. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,544
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
     
  5. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivi hili ni la siasa au linaqualify kwenye jukwaa hili? just curious.
     
  6. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mama mia hana jukwaa jingine bana yeye kila kitu hapahapa
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Usipojua jukwaa rasmi la kuweka bandiko lako, si dalili ya kuwa chizi?
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,042
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    Humu ndani kuna mambo..
     
  9. B

    Bumbwini Member

    #9
    Dec 17, 2009
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mama mianahisi nawewe pia ni mmojawapo wa machizi kama yule wa italia sasa ili kututhibitishia hilo hebu jaribu kutupa mfano wewe wa kupiga viongozi,ila kabla hujajaribu hesabu kwenye kinywa chako ujue una meno mangapi ili usije ukasahau idadi ya meno uliyonayo baada ya kupata kipigo kitakatifu kutoka kwa wanausalama wanaolinda viongozi,take care
     
Loading...