Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunaibiwaaaaaa! Jamani wateja wa Vodacom someni hapa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchekechoni, Jun 18, 2011.

  1. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa muda mrefu nimekuwa nafuatilia na kuchunguza kinachoendelea katika mitandao mbalimbali ya simu hapa nchini. Leo naona ni siku mwafaka kuweka bayana jinsi Vodacom inavyoibia wateja wake kama ifuatavyo: Leo asubuhi saa 10:48 salio langu lilikuwa shs.278.21 - saa 11:33 ni shs.278.17 - saa 12:29 ni shs.278.15 na saa 12:43 ni shs.278.13. Yaani salio linajipunguza lenyewe automatically bila ya kuitumia simu yako kwa rate ya shs.0.08 kila baada ya masaa mawili. Ndani ya masaa 24, tayari nakuwa nimeibiwa na Vodacom toka kwenye salio langu kiasi cha shs.0.96. Hivyo basi ukichukulia kwa uchache tu, kiasi cha wateja milioni mbili wa Vodacom ni kwamba tunaibiwa jumla ya shs.1,920,000/= ndani ya siku moja tu! Ukichukulia kwa mwaka mzima, wateja hao hao milioni mbili tunaibiwa jumla ya shs.702,720,000/=. To prove this; hakikisha salio lako kwenye laini yako ya Vodacom, kisha usipige simu wala kutuma sms ila angalia salio kila baada ya masaa mawili utaona kinachoendelea. Wanasheria tuungane kuwafikisha kortini Vodacom kwa wizi huu! Mitandao mingine (Airtel, Tigo, Zantel) hainyonyi wateja wake kwa mtindo wa aina hii!
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Ngoja nichunguze nitarudi baadae.
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Umetumwa eeh!!
     
  4. N

    NCHABIRONDA JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ok mheshimiwa" hoja yako ntaifanyia kazi ntarudi baada ya siku 7.
     
  5. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Rostam acha wizi
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Nikifanya uchunguzi leo, siwezi pata jibu, kwani ushawastua tayari.

    Kwasababu wao hujua watanzania ni mabwege na wasahaulifu, baada ya wiki 1 au mbili, wataaendelea na wizi wao.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kuna mwingine alikuja na wizi wa tigo akadai usiku hela inakatwa nikachunguza ila haikuwa kweli. Ngoja tucheki hili la voda.
     
  8. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Wivu binafsi
     
  9. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiyo Kali ufisadi na uchakachuaji kila sehemu
     
  10. O

    Ombeni Charles Member

    #10
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @N-handsome& Rejao nina wasiwasi na hawa jamaa huenda ndo watuhumiwa no.1
     
  11. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    achana na vikombi bana njoo huku kuna marcopolo linakusubiri..
     
  12. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #12
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Ahaaa ndiyomaanaa! Ehee!
     
  13. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    unatumia simu aina gani na je ina applicatoons ambazo zinahitaji internet connectivity/zinaji-update auto? Natumia Ideos na inafanya background updates na nashindwa kuthibitisha
     
  14. v

    vivimama Member

    #14
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Naona ukitaka prove inabidi uwe na simu ya tochi as haya masimu ya siku izi yanakamua ndani kwa ndani bila kujua hasa updates ila kwa tz ilo lawezekana kama watu wanaiba twiga na ukubwa wote ule sembuse vocha
     
  16. t

    tambarare Senior Member

    #16
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani tuna option kuhama mtandao tu
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wewe fanya uchunguzkatumwa na nani?????Au wewe KABURU NIN?????
     
  18. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaa wabongo noma. Eti ka tsh. 0.08 kwa masaa 2 ndo kanawsumbua? Voda inajathd sana kusaidia jamii, nyie mnataka pesa watoe wapi? Mnaacha kuwashambulia mafisadi wakubwa ie mapacha watatu mnaanda voda ambayo haikumalizii hata tsh. 1.0 kwa siku. Acheni hzo jamani.
     
  19. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #19
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mkuu, Umefikiria kweli!?..
     
  20. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    katumia tumbo kufikiri.ame-abuse kiungo chake.
     
Loading...