Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunahitaji wasichana wa 3 wa kufanya kazi ya mpesa na tgo, pesa haraka.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kelvinkipeta, Oct 20, 2012.

  1. k

    kelvinkipeta Senior Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kay dee investment
    po box 45097
    temeke
    dar es salaam

    wanahitajika wasichana watatu wenye umri usiozidi miaka 25 kwa ajili ya kutoa huduma ya mpesa na tigo pesa.
    Sifa;
    1.awe msichana.
    2.awe ana umri usiozidi miaka 25.
    3.awe na uzoefu wa kutoa huduma ya mpesa,tigo pesa,air tel money etc
    4.awe na uwezo wa kufanya kazi kuanzia saa mbili asubuhi mppaka saa 3 usiku.
    5.awe anaishi wilaya ya temeke,jijini dar es salaam
    tuma maombi yako kwa;

    managing director
    kay dee investment
    po box 45097
    temeke
    dar es salaam
    simu;
    07131090999
    0758109099
    0788109099
    MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI NI TAREHE 24.10.2012
     
  2. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Mshahara bei gan?
     
  3. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Why msichana
     
Loading...