Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunahitaji wafanyakazi wa kutoa huduma ya m-pesa.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kelvinkipeta, Mar 21, 2012.

  1. k

    kelvinkipeta Senior Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    IMEFUNGULIWA OFFICE YA KISASA YA M-PESA HAPA TEMEKE JIJINI DSM.TUNAHITAJI WAFANYAKAZI HODARI WENYE UZOEFU WA KAZI NA WALIO MAKINI NA KAZI.

    SIFA ZA MWOMBAJI
    1.AWE MSICHANA WA MIAK KATI YA 18 MPAKA 25.
    2.AWE ANAJUA JAPO KIINGEREZA CHA KAWAIDA TU.
    3.AWE MWAMINIFU

    MAWASILIANO
    KAYD INVESTMENT
    PO BOX 45097
    TEMEKE
    DAR ES SALAAM

    EMAIL:kelvinvitus@ymail.com
    mob;0713109099/0758109099

    N;B DEAD LINE;30/3/2012
    ONLY SHORT LISTED APPLICANTS WILL BE CONTACTED.
    TUMA MAOMBI KUPITIA email adress hiyo hapo juu ukiambatanisha CV YAKO PAMOJA NA COPY ZA VYETI.
     
  2. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    vijana wa kiume hauwahitaji? Hii ajira ya bias, haya bhana kila la kheri na hao mabinti
     
  3. F

    Fierce Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    whats the dead line and ofisi zenu ziko wapi?
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Ubaguzi wa kijinsia huu yaani wanaume hawatakiwi?
     
  5. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    mabosi wengi wanapenda watoto wa kike ili wachague na wife apo apo
     
  6. C

    Coolbaby Senior Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi sifa zote ninazo na umakini pia ila uzoefu wa hyo kazi sina ila natumai nitajifunza na kuwa hodari....sasa sijajua hyo ofisi iko maeneo gani?na mshahara ni sh. ngapi?
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inaelekea mabinti wanaimudu sana hii kazi au?
     
  8. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Msichana hata kama ni kukuibia..ataiba kidogo ila mwanaume.....Usiombe!!
     
  9. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sasa mtu amekuwekea email na namba za simu unashindwa kupiga au kutuma email unabaki kupiga kelele hapa ili iweje??
     
Loading...