Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunahitaji Raisi kama huyu kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TOWASHI, May 25, 2012.

  1. T

    TOWASHI JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu,
    Kwanza naomba kudeclare kuwa mie si CHADEMA. Nimekuwa nikifuatilia majibishano ya John Shibuda na watu a chama chake. Fine. Nikajiuliza.........
    Kweli kwa sasa nchi yetu inahitaji raisi wa mipasho? Yani mtu anayeropoka ropoka hivi....kama hawezi kuudhibiti mdomo wake....what about akili yake? Just thinking aloud
     
  2. M

    Masabaja Senior Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka Shibuda ana matatizo ya akili na ni very cheap kumtumia ata wewe kesho ukimwambia naomba ukaniongelee jambo langu hili kuna maji ya kunywa nakuambia utamsikia. Nchi haiwezi kuwa na kiongozi mweu nadhani anota ndoto za mchana.
     
  3. M

    Mercyless JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu shibuda ni mzee ambaye hata wajukuu wake hawathubutu kujifunza kupitia kwake. Ni very cheap sana huyu anakuwa kama bendera, akiambiwa fanya hivi anafanya, fanya vile atafanya. Mimi huwa sifahamu kama huyu jamaa huwa ana uhusiano mzuri na akili zake. Ni aibu sana kwa mzee wa umri wake kuwa na tabia alizonazo yeye. Nadhani naye huwa anawaza saaaana kwa kutumia tumbo. bastard!!
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Alipingia Chadema tuliambiwa kwamba Shibuda ni JEMBE!

    Shibuda hawezi kukaa kwenye Chama anatakiwa awe mgombea binafsi, i hope marekebisho ya katiba yatasaidia na akina Shibuda.
     
  5. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Haya mazee mengine huenda yaliwahi kuwa matikiti maji yanayoliwa!
     
  6. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Unajua SHIBUDA anatumiwa na CCM kuua CHADEMA!!!!
    CCM kinadhidi kudhihirisha kuwa safari yake kuelekea machinjioni imefika ukingoni maana watu kinachojivunia nao ni jamii ya WASSIRA na SHIBUDA!!!!
    Njia nzuri ya CHADEMA kuwa salama ni kumpuuza SHIBUDA kwani ukiwa unaoga halafu mwehu akakuibia nguo si busara kuanza kumfukuza bali kutafuta namna ya kujisitiri!!!!
     
  7. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wengi wenu na viongozi wa cdm ni WANAHARAKATI , Shibuda ni MWANASIASA, hapo tu ndipo mnashindwa kumuelewa Shibuda, na kamwe hamto mwelewa kwa upeo mdogo mlio nao
     
  8. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni kweli mkuu huyo mtu wa ajabu kweli..kama kuna watoto wanaomuita baba wana hasara kweeli.....!
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,173
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mdomo mali yake!
     
  10. A

    Apostolos Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Shibuda ni mgonjwa. Chadema wakiacha mambo ya msingi na kushughulika na mgonjwa itapoteza imani tuliyo nayo kwao ya kuchukua nchi wakati wo wote kuanzia sasa. Ugonjwa wa shibuda unaitwa "verbal diarrhoea". Ni ugonjwa unaosababishwa na kukatika kwa mawasiliano kati ya mdomo na ubongo. As it was once said, "verbal diarrhoea dehydrates human dignity" so is the case with shibuda. Amekuwa kama zezeta fulani na siku akitemwa cdm hatafaa po pote. Kifupi ni mgonjwa!!
     
  11. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ingekuwa china ananyongwa
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hawezi kua Rais huyo...labda awe rais wa wana vijiji wake....
     
  13. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mwenye kujua ana watoto wangapi,wapo wapi atuwekee hapa.nadhani watoto wake watakuwa Ubungo Bus Terminal
     
  14. A

    Awo JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Swali la kwanza kwenye mtihani wa siasa kwa wana CCM lilikuwa linasema hivi "Mwanaharakati na mwanasiasa hawana tofauti yoyote" Jadili.
     
  15. thereitis

    thereitis JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Unauhakika wewe hauna upeo mdogo?
     
Loading...