Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunahitaji nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chauro, Aug 5, 2011.

  1. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huwa tunahitaji nini kuwaonyesha wenzetu kuwa tunawapenda na kuwathamini?

    Je huwa tunahitaji kuwadanganya mara zote ili kuwapa faraja kwa yale ambayo hatuyafanyi ili kuwamiinisha na kuendelea kutuamini wakati sivyo?

    Je kuna ubaya wa kuwa mkweli kwa mwenzako?

    Nahitaji sana mawazo yenu ili niweze jifunza kitu nimeanza kuamini labda uongo una faida kuliko ukweli na kitu ambacho sipendi kukiamini.
     
  2. Jux

    Jux Senior Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhh!!! It seems there's something bothering you, ukiamua kusema uongo sema uongo, ukiamua kusema ukweli sema ukweli it's all upon you
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Nyie akina nani?
     
  4. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Chauro, kama unampenda utamjali..
    ni sentensi fupi sana lakini ukiichambua ndio majibu.
    utapenda awe na furaha
    utamlinda na magonjwa na hatari mablimbali
    uta muheshimu
    utamsaidia
     
  5. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nah,naamini kwenye ukweli lakini ni vipi pale ukweli unapotaka kulazimishwa kuwa uongo.


     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Eiyer, Hebu fafanua kdg..
     
  7. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Thanks ,pamoja na kufanya yote hayo ni vipi kwa wale wanaonekana hawakuamini kabisa hata ukisema unaenda dukani yeye anaamini ulikuwa na jingine hata kama hufikiri wala hujawahi fanya hayo.

     
  8. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mazoea, tumezoea uongo hatuamini ukweli
     
  9. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sijakuelewa rafiki.

     
  10. Jux

    Jux Senior Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua unapomwambia mtu ukweli yeye akalazimisha uonekane uongo wewe muache hivyo hivyo maana ukiendelea kung'ang'ania unaweza kuonekana labda na wewe unalazimisha maana siku zote uongo na ukweli hujitenga sasa kama mtu hataki kuamini wewe endelea na ndio maana mimi mtu wa hivyo huwa namwambia vice versa ukweli namwambia uongo na uongo namwambia ukweli maana inakuwa imeishakuwa kero
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dah, hako ni kaugonjwa,
    tatizo mtu anakua hajiamini na alichonacho
    anadhani anaweza kuibiwa, i mean haamini kwamba amekumiliki na ww umempenda yy tu
    Jaribu kumuhusisha step by step kama vile:
    Nitakwenda sokoni baadae,
    ukiwa sokoni mpigie nipo sokoni kuna maembe utapenda kwe leo
    leo daladala zinasumbua nipo stand
    njoo unipokee basi nakaribia
     
  12. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    Hivi sangapi saahizi au ndio ijumaa yenyewe?
     
  13. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    chauro, analyse the situation then you can lie, but kumbuka uongo wako unaweza kukugeuka baadae
     
  14. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Dah we acha tu kuna wengine wameumbwa kuonekana wahalifu tu,ngoja wamaliziee kaijumaa humu.

     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mapenzi hayana formulae... na namnukuu JF member Arsene Wenger "Mapenzi kitu cha ajabu saana" kweli kabisa un predictable tokana na the fact kua kila mwanadamu kazaliwa na hulka/tabia tofauti, kalelewa mazingira tofauti na ana tofauti na mwanadamu mwingine yule yeyote, hivo waweza fanya hili kwa huyu and it works... ukaenda na hilo hilo kwa mwingine na it does not....

    However...


    Personally hapa mimi huona ni matendo.... Actions speaks louder than words... na nafikiri msemo wa mapenzi kikohozi ilitokana na hii fact; huwezi sema unampenda mwenzio bila kuonesha kwa kumjali, kusikiliza, kumthamini na kumfanyia yale yoote ambayo wapenzi (mtu in love) hufanya... mradi isiwe ya kukithiri ama kua too demanding toka kwa mwenzio kufanya the same...

    Uongo una nafasi yake katika kufanikiwa/kushamiri kwa mahusiano... Kuna topic juzi kati hapa ilikuwepo jamvini na copy na kupaste (topic "Kanidanganya kwa nia nzuri" ) kuhusiana na jinsi nichukuliavo uongo katika mahusiano....

    Kua mkweli daima is the best option... for a relationship to succeed fully inategemea trust... but kama nilivo eleza katika hio green post sometimes uongo hauepkiki....
     
  16. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Thanks Ashadii vipi kwa wale wanaotaka kulazimisha uongo kuwa kweli uwa unawahandle vipi.

     
  17. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Uongo si mzuri,ila kuna sehemu kwenye mapenzi lazima u aply ka uongo japo kidogo ili mambo yaeze kwenda sawa, kumbuka watu hupenda uongo kuliko kuambiwa ukweli,kwa mfano mumeo anaweza kuwa mbaya wa sura japo umempenda kama alivyo, akiwa anaenda kazini unamwambia you look handdsome, au your the most handsome man i've ever seen. si unaona kabisa na yeye anafurahi lakini akifika kwenye gari anajiangalia kwenye site mirror na kuguna mhhhhhh
     
  18. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Chauro,

    haya mambo magumu saana mabinti wa kileo usipo wadanganya hawakuamini kabisa,

    unampompamba kwa uwongo ndio anakuona wa maana na upo makini
     
  19. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli kuna visifa vya uongo huwa vinachochea mapenzi
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,529
    Trophy Points: 280
    Tell half truth ..lol
     
Loading...