Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunahitaji mabadiliko

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Rugambwa31, Jun 6, 2011.

  1. Rugambwa31

    Rugambwa31 JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
  2. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huwa naangalia kwanza contents ya thread, kama ni pumba naangalia tarehe ya kujiunga, na kama umejiunga baada ya magamba, huwa nawasamehe bure kabisa kwa roho nyeupe. Kwani wengi hawajui walitendalo hapa kwenye uwanja wa Great Thinkers. Wewe nilishakusamehe kwa pumba zako hizi.
     
  3. Rugambwa31

    Rugambwa31 JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Sasa kaka sijui unataka tutoe nini? Sijakuelewa kaka. Kila mtu anamawazo na mtazamo wake. Nibora ukachangia hapo au kuacha kuliko kutuponda watu kama sisi. Bado naimani na upatikanaji wa haki kwakila mtz. Pata kitu hiki kingine sasa sema tena......

    YouTube - ‪Bonta - Nauza Kura Yangu‬‏
     
  4. Rugambwa31

    Rugambwa31 JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
Loading...