Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunahitaji Journalist wa namna hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Obi, Dec 5, 2011.

  1. Obi

    Obi JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapa ataukiibua sana sana watakumwakyembe tu tukusahau..
     
  3. No admission

    No admission JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ona ndugu yetu Muro walivyo mnyanyasa na shukuru Jamaa alianguka kwenye Ubunge akatoka serekalini unafikiri angemwachia hivi hivi wakati alimwahidi kuwa mwisho wa hii kesi itampeleka kaburini? Hao ndio viongozi wa TZ bwana

    Kwahiyo investigative journalism in Tanzania si rahisi kwenye nchi za wenzetu
     
  4. T

    Topical JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    aisee jamaa ni mzuri good for ghana
     
  5. Obi

    Obi JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hata hapa kwetu inawezekana mkuu. Nafikiri strategy wanzatotumia inabidi zibadilike. Kama umefuatilia hiyo link vizuri jamaa anatumia trick nyingi sana. Rafiki yangu Mgana aliniambia jamaa hajulikani kwenye public. Kimsingi nafikiri Journalist wetu wanatakiwa wajifunze kwa wanzao wanafanya nini.
     
Loading...