Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunahitaji a Surrogate Mother

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eliphaz the Temanite, Jan 17, 2012.

  1. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Rafiki yangu aliyefunga ndoa mwaka 2006 amekuwa akijitahidi kupata mtoto bila mafanikio, Mke wake hubeba mimba kama kawaida na punde siku zinapokaribia kujifungua kiumbe hupoteza uhai! Amekwisha jaribu zaidi ya mara 3 bila mafanikio!

    Uchunguzi wa hivi karibuni unaonyesha kuwa mke ana tatizo la kuwa na mfuko mdogo wa uzazi ambao hauwezi kusurport full growth ya mtoto.

    Katika majadiriano likaja la kutafuta a surrogate mother! Si jambo baya na limekuwa linafanyika nchi za wenzetu, je kwetu kisheria linakubarika? Na kama linakubalika nani yuko tayari kuingia mkataba huu?

    Lengo hasa la wanandoa hawa ni kupata mtoto anyetoka katika mauno yao! Nakaribisha ushauri, mawazo, na kama kuna binti ambaye yuko tayari kusurrogate kwa malipo na matunzo mpaka atakopo jifungua anakaribishwa
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,112
    Trophy Points: 280
    Hapo ndipo utaona sharia ya kuoa wake zaidi ya mmoja inavyonufaisha.
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    akili zengine bwana.
    Kwa hiyo kungekuwa na wake wawili ndio huyu mke mwenye matatizo angepata mtoto wa maungo yake? Uwache pumba wakati mwingine, unajua fika madhila wanayopata wake wenza, hasa ikitokea amekuwa tasa kwa bahati mbaya!
     
  4. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    dini hairuhusu!
     
  5. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    you have made my day...lol..
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pasua kichwa!
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    changamkia dili hilo mrembo, udake faranga za uk'wee!
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,112
    Trophy Points: 280
    Adha ni kwa wale wasiomuamini Mwenyeezi Mungu na sharia zake, mwanamke mwenye imani yake humuambia "mume wangu kaoe" uniletee watoto nilee. Tumewaona wengi tu wa namna hiyo.
     
  9. G

    Goodsize Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naomba kukuuliza; Hili ni tatizo pekee! Je hakuna uwezekano wa kumtoa mtoto kabla ya kufikia full term (C-se) ku- avoid hili kutokea?
     
  10. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Udini mtupu!
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwani lazima wafanyie Tanzania? Nadhani huku hakuna legal provision ya hypothesis hiyo.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hhhmm sijui kama kwa bongo kuna mtu yuko tayari. Ila mnaweza mkapata. . . kama kuna pesa ndefu.
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Udini umeuwona huo tuu? usojijua....
     
  14. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kwa bongo bado sana maana atakae patikana atakaba atafikiri yeye ndo mke halali
     
  15. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,675
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    Jamani FaizaFox kwa maelezo yake kasema amesoma madrasa tu! Siku hizi nimemuelewa sipati shida kuelewa majibu yake. Madhara ya Brain Wash.
     
  16. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,654
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Kibongo bongo inawezekana dau likiwa kubwa
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nainua mkono hapa kitambaa cheupeeee
    alama ya upendo hapa na si kusonkolana

    back to topik!
    Kwa kiswahili swahili, ngumu sana mtu kukuelewa.
     
  18. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mama wa kibongo ukimgongea deal la kuwa surrogate mother, basi ujue mkeo inabidi atafute kabisa sehemu ya kuhamia
     
  19. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wacha bwanaaa... Na je ka mwaaume ndo mwenye matatizo?
    Tuache tabia za kushabikia udini kila pasipo na hoja za msingi
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    hiyo sharia ndio itamsaidia huyu mwanamke kuwa na mtoto?
     
Loading...