Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunahangaikia katiba mpya ambayo imeshatungwa tayari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Nov 30, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    Madhumuni ya kikwete kama anavyosema ni kuhuwisha katiba iliyopo ya 1972 ili iweze kutupeleka miaka 50 ijayo.KATIBA MPYA IPO TAYARI. Hata wabunge wa chadema na nccr wangeongea bungeni hadi wakalia hamna ambacho kingebadilika kwani imeshapangwa itakavyo kuwa. Chadema wamempa ushauri kikwete lakini hajaufuata kwani imeshapangwa itakavyokuwa. Na wananchi hata wakitoa mapendekezo yao hayatafuatwa kwani imeshapangwa itakavyo kuwa. upigaji kura utasimamiwa na NEC ambayo itafanikisha mpango mzima. Mia
     
  2. c

    chipanga JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    :llama:
     
  3. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unalolisema halina hata chembe ya uongo
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huo ndio ukweli, katiba mpya tayari Rais Kikwete anayo mfukoni kwa msaada na faida ya kundi la Benard Kamilius Membe kati ya vikundi mbalimbali vinavyowania urais ndani ya chama hicho.

    Kuna kila dalili Tanzania kupata Katiba Mpya za aina mbili tofauti ndani ya miaka 10 toka sasa; Katiba Mpya ya kwanza huenda ikaingizwa na jeshi na lingine baadaye kidogo likaandikwa na wananchi kwa kujinafasi huku wakimtupia nje Kikwete hilo la kwake akaufungie vitumbua.
     
Loading...