Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunafunga ndoa bila baraka za wazazi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Prince Nadheem, Sep 17, 2012.

  1. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Habariza jioni wanajamii? Kutokana na kutokuwa na msimamo hawa wakwe ie walezi wa gf wangu,mi naona tufunge ndoa bila ya baraka zao,kisa tofauti za din ie mi muislamu na gf wangu mkristo
    Nilipeleka posa wakakubali bila kuainisha masharti juu ya hizi tofauti ingawa binti karidhia kubadiki dini
    sasa mambo bam bam na kadi zimeshasambazwa na wengine wamewasilisha michango yao ndiowamemuita mwenzangu wanasema hawapo radhi kwa yeye kusilimu na hivyo endapo yeye akisilimu ajijue yeye.
    Mi kila nikitizama naona nimeshafika mbali sana katika haya maandalizi kucancel hii shughuli hnakuwa far beyond imposibo. Tunachukua maamuzi magumu japo upande mwingine tupo njia panda. Plz give constructive advice/contribution.
     
  2. kashata

    kashata JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Pole sana mkuu imeshanitokea kama ww nilikomaa mpaka dk ya mwisho kikaeleweka cha msingi ww na mchumba wako muwe na msimamo mmoja mtafanikiwa
     
  3. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    oaneni bomani kama vipiiiiii
     
  4. S

    Sukula JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    pole,angalau we ushafikia hiyo hatua,jitahidi tu Mungu atakusaidia.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    fungeni serikalini kwanza
    mtafanya ya dini nyie wawili badae.
     
  6. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata wakati wa kuachana msitafute ushauri au baraka za wazazi. Jifikirie kama watoto wenu watafuata mfano wenu itakuwaje na mtakuwa mnajenga mstakabali wa namna gani kifamilia. Ni ushauri tu wanangu.
     
  7. Root

    Root JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,477
    Likes Received: 3,482
    Trophy Points: 280
    Sasa miaka mingapi?
    No challenges interms of believes?
     
  8. Root

    Root JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,477
    Likes Received: 3,482
    Trophy Points: 280
    Mara nyingi angalia future huyo mwenzako akija pata tatizo atataabika kama kweli atatengwa na familia yake
     
  9. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,051
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Baba yangu ni mkristo na mama yangu ni muislamu mpaka leo hii wanaishi pamoja zaidi ya miaka 40,walifunga ndoa ya bomani,kama kuna mapenzi ya dhati kafungeni ndoa ya bomani na mengine mtayashughulikia baadae
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,081
    Likes Received: 9,785
    Trophy Points: 280
    ...Kila la heri..Ila umuonyeshe mapenzi ya hali ya juu hata siku moja asijutie maamuzi yake. Si ajabu kwao wakamtema kabisa wewe ndio ukawa Baba/Mama/Ndugu na pia mumewe. Hivyo umpende kupindukia, umjali kwa kila hali na umpe heshima za hali ya juu. Kila la heri kwenye harusi yenu na maisha ya ndoa.

     
  11. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Huwa naamini hakuna tatuzi ya matatizo, especially kama haya bila ya kuongea.
    Kaeni chini, wazazi wa pande zote mbili muzungumze, ili suala ni la utashi tuu wa mtu.
    Maandalizi mema kaka.
     
  12. k

    komamgo JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 605
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 60
    ndugu hapo hakuna msingi mzuri wa imani zenu. hakuna maandalizi na mafundisho kilichopo ni kadiU na showing of!!!!!! ! ndoa ya kweli hujengwa kwa matofari ya zege na msingi wake ni chuma tu . kubadili dini ni ishara ya kuwa legelege na huyo binti hatakusaidia kiimani kama anabadilika hivyo, na wewe sio muumini wa kweli kwani hukuipendi kilichochako bali unabadili vingine kwa kisingizio fulani.
    kijana wangu , funguka, ndoa haiko kwenye mipango na vikao vya watu.muonekano na sifa, ndoa ni maisha.
    Ndoa hubeba misingi yote ya maisha yenu,toka kuamuka asubuhi hadi kulala kwenu,kula chakula hadi kufa na njaa,kuuguza hospitarini hadi kuzikana, kulea katoto hadi kutunza watoto,na mwisho Mungu hupendezwa nanyi na kizazi chenu na watu wenu na wanyama wenu yaani utajili wa vitu.
     
  13. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hii ndio sahihi mkuu...ili kuwaziba midomo hao wanaopinga ndoa hiyo, mtoa mada nyie fungeni kwanza ya bomani,halafu hali ya hewa ikitulia familia ikishawazoea ndio mnafunga yenu ya kiislam kimya kwa raha zenu ili mumfurahishe Mungu wenu maana hiyo ya bomani hakuna mkono wa Mungu pale. Hongera sana ila pia nakushauri uwe na subira na kumuomba Mungu awafanyie wepesi katika mtihani huu Inshaallah!!
     
  14. M

    Maliboro Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo nalo neno
     
  15. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapana msifanye hivyo, kama nyie wawili mmeridhika oaneni kwa imani mliyoichagua kwa sababu mwisho wa siku nyie ndo mtaenda kuishi wawili na wenyewe hawatakuwepo, halafu hizi dini hazitupeleki mbinguni ni matendo yako hapa duniani na uhusiano wako na Mungu, tafuta furaha yako.
     
Loading...