Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunafanya nini dowans wasilipwe?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Najijua, Jan 28, 2011.

  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ndg zangu kila napotafakari kuwa DOWANS wameshawasilisha hukumu yao mahakama kuu kwa ajili ya usajili na kulipwa hakika na kosa raha na nakata tamaa na nchi yangu pendwa ya Tanzania. kama wadau, wasomi na wanaharakati wenye mapenzi ya dhati na nchi yetu ambayo CCM hawaipendi tena, nadhani these are the things to be done.

    1. Kushawishi vyama vya siasa kufanya maandamano nchi nzima kupinga dhuluma hii kwa watanzani na kuwaelimisha wanyonge vijijini na mijini wasiojua kinachoendela na kuwapa ukweli na sio propaganda wanazowapa CCM.

    2. Wanasheria mahiri na wennye mapenzi ya dhati na nchi hii kutuonyesha mianaya ya kuwashinda DOWANS na kuzuia malipo hayo.

    3. Kuwalazimisha viongozi wote wa umma walioshiriki kuingizia taifa hasara kuachia ofisi zetu mara mmoja bila kujali ni wakisiasa au watendaji zaidi.

    4. Kila mtu anapopata nafasi ya kujadili jambo lolote asiache kulizungumza hili kama ambavyo ilivyokuwa inafanyika suala la UKIMWI kwa kufanya hivyo viongozi viburi na viziwi watasikia sauti zetu na mioyo yao italainika na wata tuheshimu anagalu kidogo.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Dawa hapo ni kuwa - Yzak Rabin tu.
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Maandamano na migomo nchi nzima mpaka CCM ianguke.Na haitaishia hapo kwa vile JK na genge lake watakimbia tutaweka shinikizo popote watakokuwa wakamatwe na kushitakiwa.NYAMA MWITU HAWA
     
  4. BULLDOZZER

    BULLDOZZER Senior Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unafiki mtupu. Hakuna uchungu ulionao bali tamaa ya madaraka tu. Walaumiwe wabunge waliositisha huo mkataba. MBONA HUWASEMI?
     
  5. BULLDOZZER

    BULLDOZZER Senior Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgaya wa TUCTA yuko wapi??????????????.

    UNAFIKI, UNAFIKI TUUUUUUUU NA TAMAA YA MADARAKA. DENI LAZIMA LILIPWE. KAMA HUNA MGAO KALAGABAHO MWANAWANE!
     
Loading...