Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunaelimishana tu.....udhaifu wa makabila!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by PSYCHOLOGY, Aug 11, 2011.

  1. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JAMBO BANA jf.
    IKO HII KITU NASUMBUA KITWA YANGU MIMI NAKUA KOSA RAHA.
    NAOMBA TAJA HII KABILA NAJUA WEWE IKO FANYA VITENDO BAYA BAYA.
    HINDI YENYEWE NAACHIA MILKI YA MALI MKE YAKE..HII APANA NZURI. TUENDELEE!
     
Loading...