Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunaelekea wapi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by B'REAL, Nov 30, 2011.

  1. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    wakuu ma greater thinker...nawakilisha,kuna habari mmoja imenisikitisha sanaa,nanukuu ''mwanaume mmoja amefikishwa polisi na mkewe,kwa kufumaniwa/kukutwa na picha za mama mkwee[mama wa binti]kwenye simu yake,picha hizo za video na kawaida zinamuonyesha mama mkwe wake akiwaa anavua nguo bafuni,inasemekana mama mkwe aliwatembelea kwao.mwanamke huyo alienda mbali zaidi kuonyesha sehemu iliyo tobolewa spcl kwa kumlia mama chaboo"
    swalii langu niwapi tunaenda hii jamii..kwelii mama wa mkeo unamchungulia na kumpigaa picha za utupu na kuifadhi kwenye simu??huyu jamaa ni mzima au matumizii ya zile picha ilikuwaa nini?inawezekana mama mkwe alikuwa bab kubwa kafungashia kuliko mwanae jamaa akamtamani?inawezekana kweliii...
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hivi nimetokezea kwenye jukwaa gani tena?sikumaanisha hili nilitaka la siasa,hivi vichochoro vingine unaweza kutokezea sero.
     
  3. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    :smash:...
     
Loading...