Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunaelekea wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KUNYWA, Oct 2, 2011.

  1. K

    KUNYWA Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa ufuatiliaji wangu kwa kadri ya uwezo wangu,nimegundua maovu mengi yaliyobainishwa hasa hasa toka mfumo wa vyama vingi kuanza nchini mwetu.Najua kuna maovu mengi,ila kwa leo nayarejea machache yaliyojitokeza.KWANZA makosa ya kifisadi,rushwa na usainiswaji wa mikataba mibovu.PILI uuzwaji wa kiholela wa raslimali zetu hasa wanyama pori hai na madini yetu.TATU uingizwaji wa bidhaa feki,zenye madhara kwa watumiaji na madawa ya kulevya.Maovu hayo baada ya kubainishwa,huishia kiholela.Tunapoelekea ni wapi??
     
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hakuna nchi yoyote duniani isiyokuwa na hayo matatizo hivyo acha kuchafua hali ya hewa hapa
     
  3. K

    KUNYWA Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kuwamba hakuna nchi isokuwa na matatizo.Lakini matatizo wayapatayo nchi nyingi za wenzetu suluhu hubainika.Lakini kwa hapa kwetu ni kinyume kwani waovu waliowengi hasa wale waovu wakubwa hukumbatiwa.
     
  4. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Amenena kile alichoona anastahili kunena. Hakuna uchafuzi wa hewa hapa.
     
  5. M

    Makupa JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Waweza kututajia majina ya hao waovu wakubwa na je hujui ya kwamba maandiko yanasema hakuna ovu jepesi hivyo ovu ni ovu tu haijalishi ni ovu la.aina gani
     
  6. K

    KUNYWA Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maandiko gani?
     
  7. M

    Makupa JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    kwa ufafanuzi zaidi kama wewe ni mkristo maandiko yanasema hivi:hakuna dhambi nyepesi
     
  8. K

    KUNYWA Member

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakini katika hili halina chembe yoyote ya udini.Pia kumbuka kuwa nchi yetu na sheria zake hazifungamani na udini ndgugu yangu.
     
  9. Kumbakumba

    Kumbakumba JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    in principal panya hakamati panya mwenzie,kilichokosekana tz ni paka wa kukamata mapanya wanaotafuna rasilimali zetu tena HUKU WAKITUDHARAU KUPITA KIASI
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Jina lako tu...
     
  11. K

    KUNYWA Member

    #11
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umelipenda Sangara?
     
  12. K

    KUNYWA Member

    #12
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo ndugu yangu tufanyeje juu ya hilo?
     
Loading...