Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunachemsha bongo zetu tena

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Che Kalizozele, Apr 26, 2010.

  1. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2010
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umepewa sarafu tatu zinazofanana na mzani,sarafu mbili zinalingana uzito na moja ina uzito mkubwa ukilinganisha na mbili zilizobaki.Je utafanyaje ili uijue hiyo sarafu yenye uzito mkubwa.Unatakiwa kutumia mzani mara moja tuu kupima uzito wa sarafu hizo kama utahitaji.
     
  2. A

    August_Shao Senior Member

    #2
    Apr 26, 2010
    Joined: Nov 23, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Simple: Nitachuka Mizani halafu upande ule wa kuweka jiwe la mizani naweka sarafu moja, na kuli kwingine naweka sarafu nyingine the naangalia jinsi zitakavyo balance, ikitokea zipo sawa basi ile ambayo sijaiweka kwenye mzani ni kubwa, la kama ikitokea moja imemzidi mwenzie basi moja kwa moja yule aliyemzidi mwenzie ndo kubwa

    Jaribu tena ni rahisi sana swali lako.........hata mtoto wa vidudu anajibu
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Too simple...sio swali la kiJF!:angry:
     
  4. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,664
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Enzi hizo Zero kwanza angekuambia "simple"
    Halafu jibu " nitapima moja moja"
     
  5. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2010
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ok mkuu,you got it I will be back with a tough one stay tuned.
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie sisemi
     
Loading...