Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunachagua bora kiongozi au kiongozi bora

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SOKETI, Aug 7, 2010.

  1. SOKETI

    SOKETI Senior Member

    #1
    Aug 7, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Katika kipindi hiki kigumu cha kuwachagua viongozi watakao tuwakilisha na kuwasilisha wawazo yetu na matatizo yanayotukabili katika Bunge letu tukufu la jamuuri ya muungano wa Tanzania yatubidi watanzania;
    kuepuka kumchagua kiongozi kutokana na dini au kabila
    -rushwa
    -kufaamiana
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Safari hii tutachagua rais kutokana na uwezo wake nasio sura yake!! Watoto nyumbani hawali sura ya rais, wanakula ugali mezani ebo!!
     
  3. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Kwa awamu kadhaa za nyuma tumekuwa tukichagua bora kiongozi lakina sasa tutachagua kiongozi bora
     
Loading...