Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunaanzaga hivihivi... wakitaka wa ukweli tunaishia kushangaa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Janjaweed, Jun 6, 2012.

  1. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Naona jamaa anaanza kugawa demo... Mkoloni akipenda anarudi tuomba apewe wale wa ukweli!! tembo.JPG
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    halafu unaambiwa alipandishwa ndega sasa alipandaje na ukubwa wake wote huo.
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    very true.... na ikifika hapo sasa ndio tunaanza anao-anao, mara wizara, mara wawindaji nk
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    si umeona wale mtu na mume wameuwa na majangili? unafikiri hawaoni maana yake ? sisi tumelala tu acha wachukue wpote tubaki jangwani.
     
  5. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK alisema hao faru wapewe ulinzi mkali kuliko yeye, huu ni usanii grade A.
     
  6. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    my worry jamaa wasije wakaomba na Pinda kabisa wamchukue
     
  7. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    giraffes.jpg
    Twiga wetu haooooooooo......
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kwa raha zao babu weeeeeeee! wanapulizwa na kiyoyonzi hukuwanakwea pipa. wewe mtanzani wala hujui ndan inafananaje
     
  9. r

    rubby Senior Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu eti mtoto wa mkulima! Kuuza nchi yetu? Tena atakaa kwenye siti unacheza na wakoloni nini.
     
  10. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mzungu nitakayemtukuza ni atakayewanunu yeye na wassira
     
  11. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu, hilo nalo neno.
     
Loading...