Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunaandaa nyaraka za kusajili kampuni kwa Tshs Laki 1 (Memorandum na Articles of Association)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kulwa12, Jan 21, 2012.

  1. k

    kulwa12 Senior Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau salamuu!

    Tunatoa huduma kwa wajasiliamali wanaotaka kufungua limited company/firm kwa kuwaandalia nyaraka mbili muhimu za usajili nazo ni the memorandum of the company na articles of association.

    Gharama ya huduma hii ni tsh laki mmoja (100,000),ambayo pia itaambatana na ushauri wa kitaalamu (consultancy) kuhusu hatua zote za kusajili kampuni:

    Tunafanya kazi kwa njia ya mtandao kwa wale walioko nje ya mkoa wa morogoro,kwahiyo tunaweza kukuhudumia popote ulipo Tanzania.

    Kwa wanaoitaji huduma hii tupe maitaji yako kwa e-mail kulwa12@gmail.com

    NB: Tunaandaa nyaraka zote hizi kwa siku moja tu ya kazi na kwa ufanisi mkubwa.

     
  2. w

    wamoro Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana mdau,nimehangaika sana juu ya hili suala,nakutumia e-mail soon!!
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    kulwa12

    Kwa kutumia template moja, right?
    Vp kuhusu usajili, mtanisaidia kufuatilia kwa hiyohiyo laki?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unamaana nikitoa laki moja mtafanya kazi zote za uasjili mpaka kupata cheti cha usajili kutoka Brela? Nahisi hizo docuements (memorundum and articles of association) mtakuwa mnacopy na ku paste tu, vinginevyo hauwezi kuandika na kukamilisha kwa siku moja!
     
  5. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Buyers beware....
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Njaa hizi zitawauwa haki ya mungu
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    narudia. Hiyo si kopi na pesti?
     
  8. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wakuu, mngejaribu kuwapunguzia watu pressure kwa kufanya paperwork yote. Kumbuka kinachowasumbua watu sana si hizo MEMARTS tu, kwani watumiaji wengi wa JF (ambao umewatarget kwenye bandiko lako) wanaweza kuomba kwa wadau wa jamvi hii template za MEMARTS na wakapata kisha wakazicustomize kuendana na mahitaji yao. Tatizo ni lawyering, procedures za usajili na zaidi ya yote ufuatiliaji wa pale BRELA mpaka certificate zitoke. tengeneza package moja, kwa kufanya yote hata kama utapandisha bei.

    Until you do the needful, ndio utapata wateja wa ukweli. (Msisahau kutoa guarantee ya pesa za watu, location yenu, na status yenu kama ni registered au la). Watu hawapendi longolongo siku hizi
     
  9. k

    kulwa12 Senior Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuu nazani hauko sahihi kusema kucopy na kupaste bila kujua uwezo wetu ukoje,ili ufanikiwe katika biashara unatakiwa utoe huduma bora na kuboresha kama lawyers wengine wanatumia miezi kuaanda haina maana kwama kila mtu anaitaji miezi.inategemea idadi ya wataalamu na uzoefu pia.ahsante kwa mawazo yako.
     
  10. k

    kulwa12 Senior Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huwezi ukafanya copy and pest wakati kila mteja namaitaji tofauti na kampuni hazifanani uduma zake,inategemea mteja nanataka firm ya kitu gani.
     
  11. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mnaanza utapeli kwenye jamvi la JF.
     
  12. k

    kulwa12 Senior Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nashukuru sana mdau kwa mawazo yako na mchango wako makini na ndi manaa tuko hapa jamvini,tutafanyia kazi suala lako na tutakuja na package mmoja yenye huduma zote kwa pamoja.ahsante sana.
     
  13. k

    kulwa12 Senior Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu sio utapeli,wapo wengi wanaitaji na hawajui pa kuanzia,tusiwe watu wa mtazamo chanya katika kila kitu,au unaona fahari wakenya wanapoishia tanzania na kuanzisha firms na kubeba kazi zetu zote? Si tupo tunakalia kuitana matapeli?badili mawazo ndio mwanzo wa maendeleo.
     
  14. k

    kulwa12 Senior Member

    #14
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu hii ni taaluma ya watu na wala sio njaa,na huduma kama huiitaji huwezi ukajua maana yake.ahsante.
     
  15. k

    kulwa12 Senior Member

    #15
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hatutumii template mmoja inakua customized kwa kadri ya maitaji ya mteja na standard format ya brela pia.
     
  16. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Not all people go for cheap services. Specific example is application form for joining secondary school. If two schools are selling application forms first school for TShs. 5,000 and the second school atTShs. 10,000; most parents will go for school selling form at TShs. 10,000 why?. Because the price of anything reflect quality.

    My advice to you is that you should advertise what you can do and leave fees for case to case negotiation. I am a selft practitioner too.

    Company formation is not not a matter of editing someone MEMARTS and change name alone and proud yourself to be consultant, it requires searching or name clearance with BRELA, obtaining Lawyers signature, having MEMARTS signed by subscribers, presenting the same to BRELA, following with BRELA until Certificate of Incorporation is out.

     
  17. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Mtazamo hasi (-) sounds accurate there.
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    @ndachuwa, kwani kitu kikiwa cheap inamaanisha low quality? Unajidanganya na kama una mawazo hayo kuna vitu vingine utakuwa unalanguliwa. Wafanyabiashara kwenye kuset price wanaangalia costs walizotumia. Wapo ambao huuza bei juu ila quality ndogo ili wapate super normal profit. Wapo ambao wametumia gharama kubwa hivyo bei zao lazima ziwe kubwa hata kama quality ni ile ile.
    Pia inawezekana mtoa mada ameset low price ikiwa ni mojawapo ya strategies za kupenetrate kwenye market.
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mi imeshanikuta hii. Wakaniwekea MEMARTS za ajabu kweli. Copy paste. Nachoelewa ni kuwa article zaweza kufanana lakini si memorandum. Na mnavyosema kwa siku moja bado ina shaka. Mnawezaje kujua object za kampuni husika, au mteja anakuleta object zote? Na kama anakuletea zote kashindwa nini yeye kuandaa?
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    we mwanamke wewe,wallah ur gift talented
     
Loading...