Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuna watawala badala ya viongozi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nemsong2005, Sep 14, 2011.

  1. n

    nemsong2005 Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli nchi yetu inateketea siku hadi siku kwa kuwa serikali yetu imejaa watawala badala ya viongozi, coz watawala hujiwaza wao na manufaa yao tu na ndio watu waliojaa madarakani serikalini ni lini tutapata viongozi watukomboea. . .
     
Loading...