Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuna wajibu wa kumkomboa kila MTZ, Kamanda Lema tia mguu hapa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nairobifly, May 9, 2012.

  1. N

    Nairobifly Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngorongoro:Wandugu kiujumla nimeweza kufika maeneo yote ndani ya wilaya hii. Ina dvs tatu (Loliondo, Sale&Ngorongoro). Pia ina maliasili nyingi ambazo wananchi wajanufaika nazo. Ktk tarafa 2 Sale&Loliondo hakika watu wamefunguka na magamba hawana chao hapa. Tarafa ya Ngorongoro kiukweli watu bado wamefungwa na magamba I mean wao ni ccm pure isipokuwa kata ya Endulen ambapo mbuge wa Karatu alifika na kuisambaratisha ngome ya ccm hv karibuni. Mwananchi 1 alinipa taarifa kuwa wamekuwa wakinyanyaswa na serikali ya ccm kupitia uongozi wa shirika hilo ikiwemo serikali kukataza kilimo cha kujikimu na ikumbukwe kuwa eneo hilo ni ardhi mseto. Ccm imeotesha mizizi yake hapo baada ya rais kumteua gamba papa Msekwa kuwa m/kiti wa bodi wa mamlaka hiyo-NCAA. Wananchi wanalia kwa kutokuwa na mwakilishi ktk bodi hiyo baada ya mbuge wa wilaya hiyo kuondolewa ktk bodi hiyo na ni pale walipotofautiana na aliyekuwa waziri wa maliasili Mwangunga kuhusu mgogoro wa Loliondo wa wananchi kuchomewa maboma. Kamanda Lema kama upo humu naomba ufike hapo wananchi hawa wakombolewe. "ukombozi umewadia"
     
  2. T

    Tewe JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Nashangaa kama hao wa lolindo na sale bado wamelala wakati ndio wanaoshuhudia madege ya mizigo ya uarabuni yakiondoka na wanyama hai
    Enyi wagalatia, ninani aliyewaloga?
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Ntamwambia maana ni braza angu na pia chalii angu sana
     
Loading...