Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuna Serikali Ya Aina gani? Viongozi Wetu wanafikiria nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Feb 6, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Rais wetu hana uchungu na nchi wala hela zetu za kodi. Kila siku ni safari za nje ambao zimefika pabaya, anadhihakiw, anatukanwa na kudhalilishwa hadi na raia wa nchi anazopenda kwenda kuomba misaada. Kitu ambacho kinatutia aibu watanzania kwani rais wetu anapoitwa " RETARD" ina maana sisi pia ni retard kwani tumemchagua sisi. Gazeti la the Guardian ikiripoti kutoka DAVOS, ilibeba maneno mazito tena machungu. Kwani rais alichokifanya na hotuba yake ni aibu. Alishindwa kuelezea mambo yote aliyoombwa kuzungumzia.

    Makamu wa rais anaonekana hana kazi ya maana kwa maana yeye muda wote ana mikasi ya kukatia utepe. Yaani kila siku kwenye luninga yeye na mkasi mkononi wakati angekuwa angalau anatumia mida hiyo kutafuta ufumbuzi wa matatizo yetu.

    Waziri Mkuu ni kama mtoto wa miaka minne, akitishwa kitu analilia lia. Hana msimamo kama kiongozi, hana maamuzi ya uongozi. Pinda anaonekana kama mtoto wa kambo, yaani yeye anaendeshwa kama mkokoteni

    Spika wa Bunge. Sitaki kutumia neno baya kwa maana ni mwanamke mwenzangu tena mamangu, lakini kwa bahati mbaya ameliharibu chama tawala ndani ya bunge. Anaonyesha ubaguzi wa wazi dhidi ya wapinzania, hana msimamo na haonekani kuwa na upeo wa kufikiri au kufanya maamuzi yenye tija kwa taifa. Jamani hawa viongozi wanatupeleka wapi
     
  2. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    tuna serikali ya magamba
     
  3. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inauma lakini kama umeligunduwa hilo anza kulifanyia kazi. Kinyume na hapo bora uhame nchi ili usipate kuaibika zaidi.
     
Loading...