Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuna mface Katibu mkuu wa Wizara ya Elimu(Mikopo )

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by udsmhumanrights, Sep 10, 2011.

  1. u

    udsmhumanrights Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tukiwa kama chama cha Haki za binadamu tumeungana na LHRC kufuatilia hali tete ya wanafunzi asilimia 30.7 kukosa mikopo↲
    Pamoja tunaweza toeni mawazo
     
  2. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Bravo mtupe feedbak wadau wa hicho chama cha Udsm
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    2nashukuru vijana kwa kuztambua haki zenu.ila nawaomben 2 aman itawale ktk kudai hzo haki.kila la heri.
     
  4. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Yap! Hapo kitaeleweka, mi mchango wangu ni huu kwann, wasio na wazaz hawakuwapewa kipaumbele? Na km bajet ilikuwa ndugu, kwann hawakugaia asilimia mf. 50 ili kila mtu apate, hvyo ingepunguza mzigo huu mkubwa badala yake kila mzaz angejitahid kuchangia kile kilochabak?.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    mmekosa kazi ya kufanya. Hao LHRC wameshindwa swala la DOWANS wamehamia mikopo.
     
  6. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    nilijua tu!
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    komaen bana,mckatshwe tamaa na wa2 wachache.
     
  8. S

    SURN JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkitambua kuwa msafara wa mamba na kenge wamo hamtamshangaa huyo jibwa.kazi njema wakuu
     
  9. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    unawashwa wewe
     
Loading...