Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuna ma Dr JF sasa tuwe na Rais

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tz1, Feb 14, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wandugu wapendwa kwanini Jf tusimteue Rais wetu?
    Tuwe na wabunge wetu ambao tunawachagua wenyewe.
    Mawaziri wetu ambao tunawachagua kufuatana na upeo wao.
    Ma Polisi wetu ambao watawakamata wote wanaokiuka sheria za JF.
    Mahakimu amboa watatoa hukumu ya mtu kuwa ban kwa muda gani.
    Madokta tunao lakini tunataka madokta wa ugonjwa wa akili.

    Na la muhimu tutachagua chama teule cha Jf kutuwakilisha bungeni.

    Happy valentine alllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,204
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    unaidhalilisha avator yako kaka
     
  3. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndivyo walivyo katika kufanya maamuzi,sio kama anaidhaililisha.Huoni maamuzi yanayofanywa na hao na nchi inakoelekea,mkuu.
     
  4. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Angalia bendera yenyewe imepigwa ngwala.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yupo rais wa wabeba box tayari,
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bendera imepigwa ngwala na signature inajieleza.
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Si tunae Rais wetu wa ukweli Dr. Slaa.
     
  8. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Si unaona,pia yupo
    Rais wa masharobaro.
     
Loading...